Announcement

Collapse
No announcement yet.

เคลม dvd-re ที่ Synnex Pantip

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เคลม dvd-re ที่ Synnex Pantip

จะเอาdvd-rw benq1650 ที่ไม่ยอมอ่านแผ่นไปเคลมที่ Synnex Pantip นะครับ ไม่ทราบว่าอยู่ที่ชั้นไหนหรือครับแล้วเครื่อผมอัฟเฟรมแวร์ไปแล้วจะได้ไหมครับ แต่ว่าปัญหาการไม่อ่านไม่น่าเกิดจากการอัฟเฟรมแวร์นะครับเพราะตอนแรกก็ใช้ได้ปรกติดีมาเป็นเมื่อ2-3วันนี้เองครับ

ชั้น1ครับ

Comment

ชั้น m ด้านหลังครับ

เมื่อวานผมเอา 1655 ไปเครมได้ 1650มา ลองมองๆดูรู้สึกจะเหลืออีกตัวเดียวด้วยครับ รีบเอาไปเคลมหน่อยละกันครับ

ส่วนเรื่อง firmware คงไม่ต้องเป็นห่วงมั้งครับ เพราะตอนที่ผมได้มาก็เป็น ver. BCFC ล่าสุดแล้ว

Comment

ชั้น IT CITY อะครับ ด้านหลังสุดเลยครับ คือ ชั้น M แหละครับ อิอิ

Comment

เหอๆๆ ผมไปเคลม M/B ที่ศูนย์ใหญ่ ลาดพร้าว...ไกลโคตรๆ

Comment

Working...
          X