Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยหน่อยครับ CALL of DUTY WORLD AT WAR ตรงนี้ไปยังไงครับ(มีรูป)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยหน่อยครับ CALL of DUTY WORLD AT WAR ตรงนี้ไปยังไงครับ(มีรูป)

ตอนแรกต้องขออภัยเพราะไม่เคยใส่รูปเลย
    ตรงนี้ครับไปยังไงครับ ใช่ตรงนี้ไหม ทำยังไงถึงจะผ่าน ถ้าใช่ตรงนี้ใช้อาวุธอะไรครับ ช่วยผมด้วยผมฟังภาษาอังกฤษไม่ออก ไม่รู้ว่ามันบอกอะไร
    Attached Files
    Last edited by hoy-khong; 4 Jan 2009, 12:45:01.

-*- ..............................................

Comment

อะไรเนีย

Comment

จะให้รูปขึ้นต้องไปฝากที่เวปฝากรูปก่อนคร้าบ
        ส่งตรงจากเครื่องไม่ได้คร้าบ

Comment

ว่าจะเข้ามาตอบ งงงงงงงเลยอ่ะ

Comment

ผ่านแล้วแต่จำไมได้ เหมือนจะ เกี่ยวกับไอ้ระเบิดที่หมุนๆเอามั้งถ้าเราจำไม่ผิดนะ

Comment

ไอ้ที่ติดอยู่กับร่มใช่ไหมครับ เคยลองแล้วแต่จะไปลองดูไหม่ครับ

Comment

ไปยืนอยู่แถวๆนั้นแหละครับที่เป้าคุณชี้อยู่น่ะซักพักเดี๋ยวเพื่อนเรามันจะเปิดทางให้เองครับ

Comment

โยนระเบิดเข้าไปใน Bunker 3อันก่อนครับ แล้วประตูจะเปิด

Comment

ถ้าเป็นด่านที่ต้องระเบิดบังเกอร์ เก็บระเบิดเหลืองๆที่ร่มชีชีพคับ แล้วหย่อนเข้าไปในบังเกอร์เลย แล้วออกมากดระเบิด ตูมมมมมมม!!!

Comment

ต้องกดกริ่งป่าว ลืมแระ อิอิ

Comment

ด่านใหนเนี่ย? อิอิ

Comment

คล้ายๆด่านที่ผมเคยติด...ต้องทำลายปืนใหญ่ทั้ง3กระบอกก่อนครับ
                          http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=353151

Comment

Originally posted by arito View Post
                            ถ้าเป็นด่านที่ต้องระเบิดบังเกอร์ เก็บระเบิดเหลืองๆที่ร่มชีชีพคับ แล้วหย่อนเข้าไปในบังเกอร์เลย แล้วออกมากดระเบิด ตูมมมมมมม!!!
                            แม่น โยนเข้าปาย

Comment

Working...
                            X