Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยล่วยเล่นยprince of persiaไม่ได้อะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยล่วยเล่นยprince of persiaไม่ได้อะ

หน้าเมนูไม่เปนไรอะ แต่เข้าเกมส์กระตุกโคตรอะ
    ผู้รู้ช่ใยแนะนำทีคาบ

คอมผมamd 8450 vga 9600 gt oc

Comment

เป็นเหมือนกัน

Comment

ยังไม่มีใครตอบเลยละเหียใจเจงๆ

Comment

9800gtx+ เล่นไปซักหน่อยก็ตุกแน่นิดๆบางจังหวะ

Comment

ผมสเปคตามลายเซ็นต์ ไม่เห็นกระตุกเลยครับ ปรับสุดหมดทุกอย่าง AA 16X เล่นที่ความละเอียด 1440*900 ผมว่าเกมส์นี้เล่นปรับขนาดให้เท่ากับจอที่ทำงานอยู่ก็ดีนะครับเผื่อช่วยได้

Comment

Working...
            X