Announcement

Collapse
No announcement yet.

สายแบบนี้ มีขายทางเวบไหนบ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สายแบบนี้ มีขายทางเวบไหนบ้างครับ

พอดี ที่ผมอยู่ไม่มีสายเเบบนี้ขายเลย นะครับ

มีขายที่เวบไหนบ้างครับ

ขอถามอีกข้อครับ พอดีเครื่องที่ผมจะเอาไปต่อ เป็นซาว CT4830(กำลังโอนเงินสั่งของกัน)ซึ่งเป็น 4.1
    ผมต้องลดสายเป็นแค่ เข้า1 ออกสองด้วยรึเปล่าครับ
    ต้องการต่อLineอิสระ เพื่อเข้า Mixerนะครับ

ขอบพระคุณล่วงหน้าทุกๆๆท่านนะครับ

ที่อมร มี แต่หัวไม่หัก เป็นแบบหัวตรง และ สั้นกว่านี้ 50 บาท ส่วน ยาวประมาณที่ท่านต้องการต้องเดินหาเอา อะครับ

Comment

อยู่ต่างจังหวัดอ่ะครับท่าน
      มีที่สั่งทางเวบไหม ครับ

Comment

อยู่จังหวัดไหนอะ
        ผมเชียงใหม่อะครับ

Comment

Originally posted by jeabza1 View Post
          อยู่จังหวัดไหนอะ
          ผมเชียงใหม่อะครับ

เชียงรายครับ

Comment

ฝากผมซื้อ แล้วส่งไปรษณีย์ ป่ะ

Comment

ขอบคุณเด๋วผมแต่
              ขอลองชั่งใจดูก่อน นะครับ
              เพราะ4830ที่ต่อราคาเเล้ว จองเอาไว้มมัน4.1 ใจก็อยากขยับไปเล่น2Zsเลย นะครับ
              ขอปรึกษากับ สมาชิกก่อน นะครับ

Comment

ใจถึงหน่อย สั่ง by order เลยครับ http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=319466 เบิร์นนิดหน่อย คุ้ม

Comment

ขอบคุณครับ ตอนนี้ ได้เเล้วละครับ

Comment

Working...
                  X