Announcement

Collapse
No announcement yet.

ชุดนี้ถ้าจะซื้อแพงไปไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ชุดนี้ถ้าจะซื้อแพงไปไหมครับ

เห็นที่ห้างเค้าล้างสต๊อค เป็นคอมชุดของ svoa

Intel core 2 duo 2.53Ghz E7200
    mainbord ไม่รู้ว่ารุ่นอะไร เห็นมีเขียนแต่ตัวเลขอะไรเต็มไปหมด ข้างๆเครื่อง
    HDD SATA-ll 250/7200 gb
    Ram DDR-2 1gb น่าจะ 667
    Dvd rw
    psu ไม่รู้เหมือนกัน
    vga sound lan onboard
    window vista basic แท้

ถ้าคิดจะซื้อแพงไปไหมครับหรือซื้อ คอมที่ใช้อยู่มันแทบจะเล่นเกมอะไรไม่ได้แล้วครับ

9900 นะครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ
    Last edited by heineken_p; 4 Jan 2009, 18:53:12. Reason: แก้ไข

Originally posted by heineken_p View Post
    เห็นที่ห้างเค้าล้างสต๊อค เป็นคอมชุดของ svoa

Intel core 2 duo 2.53Ghz E7200
    mainbord ไม่รู้ว่ารุ่นอะไร เห็นมีเขียนแต่ตัวเลขอะไรเต็มไปหมด ข้างๆเครื่อง
    HDD SATA-ll 250/7200 gb
    Ram DDR-2 1gb น่าจะ 667
    Dvd rw
    psu ไม่รู้เหมือนกัน
    vga sound lan onboard
    window vista basic แท้

ถ้าคิดจะซื้อแพงไปไหมครับหรือซื้อ คอมที่ใช้อยู่มันแทบจะเล่นเกมอะไรไม่ได้แล้วครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ
    ไม่รู้ครับ ก็ไม่บอกราคากันเลยอะครับ จะรู้ได้ไงว่าแพงเปล่า อิอิ

Comment

สั่งประกอบดีก่าไหมคับ E7300 กาดจอออนบอดเนี่ยนะ

Comment

ประกอบเอง +1

Comment

Originally posted by nOoB-HarDwArE View Post
          สั่งประกอบดีก่าไหมคับ E7300 กาดจอออนบอดเนี่ยนะ
          ขอบคุณครับ
          ผมอยากได้สเป็คที่เล่นเกม computer ในปัจจุบัน(ไม่ออนไลน์) ในงบราคาไม่เกิน 15000+/- ไม่เอาจอนะครับ

ช่วยจัดให้หน่อยนะครับ

ขอบคุณอีกทีครับ^^

Comment

อ่อหมายถึงเล่นเกมออฟไลเช่น crysis อย่างนี้ใช่ไหมครับ
            สเป็คในลายเซ็นผมอะ 14000 แล้วเปลี่ยนกาดจอเป็น 8800GT/512MB ก็ประมาณ 14500
            ถ้าจอใหญ่เอา 8800GT/1GB ก็ 15000 พอดี
            (ที่ผมซื้อ9600GT เพราะ 8800GT มันไม่มีแล้วขี้เกียจเดินหาเลยซื้อมางั้นๆแต่ก็แรงครับ)
            หรือจะเอา intel อะครับ

Comment

ประกอบเองดีกว่าคับ

Comment

ประกอบเองอีกเสียงครับ

Comment

ประกอบเองโลด ได้ของที่ถูกใจ

Comment

ประกอบเอง อีกเสียงคับ...

Comment

ประกอบเองถูกกว่านะคับ
                      แต่ราคา9900 ถ้ารวมกับ window vista basic แท้
                      ถือว่าถูกมากๆเลยคับ

Comment

Working...
                      X