Announcement

Collapse
No announcement yet.

e8400 เดิมๆร้อนเท่าไรครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• e8400 เดิมๆร้อนเท่าไรครับ

e8400 เดิมๆร้อนเท่าไรครับ

อืม...ไม่รู้เหมือนกัน นะ
    เมนบอร์ดมัน เอ๋อๆ ยังไงไม่รู้ ใส่ CPU ตัวใหนใส่เข้าไปมันจะวิ่งเกิน สเปก CPU ปกติอยู่เรื่อย เอิ๊ก ๆๆๆ
    เดี๋ยวจะลองเข้าไปปรับใน BIOS ให้ CPU วิ่งเดิมๆ ก่อน นะ แป๊บ (ลงทุนเลยนะนี้)

Comment

ถ้าวัดที่ตัวคอร์เลย น่าจะประมาณ 40 ครับ

Comment

อืม...ไม่รู้เหมือนกัน นะ
        เมนบอร์ดมัน เอ๋อๆ ยังไงไม่รู้ ใส่ CPU ตัวใหนใส่เข้าไปมันจะวิ่งเกิน สเปก CPU ปกติอยู่เรื่อย เอิ๊ก ๆๆๆ
        เดี๋ยวจะลองเข้าไปปรับใน BIOS ให้ CPU วิ่งเดิมๆ ก่อน นะ แป๊บ (ลงทุนเลยนะนี้)
        เป็นพระคุณอย่างสูงยิ่ง
        Attached Files
        Last edited by 1two3; 4 Jan 2009, 19:24:06.

Comment

C0 กินไฟเยอะหน่อย

Comment

ขอบคุณครับ ท่าน TWK.
            Attached Files

Comment

Working...
            X