Announcement

Collapse
No announcement yet.

S41-310 มือสอง ราคาเท่าไหร่

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• S41-310 มือสอง ราคาเท่าไหร่

S41-310 มือสอง ราคาเท่าไหร่ครับ

คือว่าอยากจะขายครับ
    Last edited by aliza; 4 Jan 2009, 19:59:51. Reason: S41-310,S41

ดันๆๆ คัยพอรู้ช่วยหน่อยละกันนะคับ

Comment

ราคาคงแพงและอาจจะขายยากมั้ง ทางร้านเค้าเลยไม่สั่งเข้ามาขาย เพราะคนส่วยใหญ่หันไปเล่น Nvidia เยอะกว่าอ่ะครับพี่น้อง

Comment

เข้ามาดู อยากรู้เหมือนกัน หุหุ

ใช้ตัวเดวกันเลย ตอนนี้มีปัญหากะ การ์ดจออยู่ เครมรอบที่ 4 ละ

เซงแป่ว

Comment

ผมเคลมครั้งที่ 2 เองคับ
          คิดว่าถ้าได้ สัก 20 กว่าๆ ก็เอาแล้วคับ
          ทำงานแล้ว เสียนี่เซ็งมาก T T

Comment

Working...
          X