Announcement

Collapse
No announcement yet.

ระหว่าง 9600GT กะ 3870 คุนเอาอันไหน - -

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

HD9670 GT

ล้อเล่น

เอา 3870 DDR4

Comment

Originally posted by บ้าคอม View Post
      3870ครับ ชอบดูหนังสีสวยๆ
      lสีสวยๆ คือหนังชมพูใช่ป่าว

Comment

3870 เพราะสีสวย ยิ่งสีชมพูยิ่งสวย

Comment

Originally posted by kapom View Post
          ค่ายเขียว ละกัน ค่ายแดงเล่น ๆ ไปค้าง บางเกมส์ไม่รับเลยก็มี
          ผมใช้มาตั้งแต่ 2600XT จนตัวปัจจุบัน 3870 เล่นเกมส์ก็ได้ทุกเกมส์นะครับ ไม่เห็นค้างเลย

Comment

ผมชอบ3870ครับ(ต้องมีความรู้นิดหน่อย อัพเดตไดร์เวอร์เป็น ถ้าเจอจอฟ้าต้องทำอย่างไง ภาพแตกแก้ไขยังไง )
            ถ้ามือใหม่จริงๆก็9600GTไปเถอะครับ ตัดปัญหาจุกจิกไปได้เยอะ

Comment

3870 มีหลายเค้าบอกเล่นแร๊คนาร๊อคกระตุก...

ไม่มุขนะเนี่ยเรื่องจริง

Comment

Working...
              X