Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครมี GeForce 8800GT ขายมือสอง ซื้อต่อ ต้องการด่วนครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครมี GeForce 8800GT ขายมือสอง ซื้อต่อ ต้องการด่วนครับ

ใครขายขอซื้อต่อ ลองว่าราคามาดู แล้วจะซื้อ ถ้าถูก

ที่บอร์ด ItemXP เค้าเสนอ 8600GT ในราคา 3000

คือผมอยากได้ 8800GT ใครขายต่อ มือสอง ซื้อต่อครับ

มีเบอร์โทรศัพท์ รับประกัน

087-4325409

ไม่เกรียน ได้ของแล้วส่งเงิน 100 เปอเซ็นต์

กรุณาส่งของก่อน ไม่อยากโดนโกงแบบคนที่บอร์ด ItemXP

ได้ของแล้วจ่าย 100% เอาหัวรับประกัน

ไม่ส่งเงิน พ่อตาย แม่ขาย HEE เลยเอ้า!

ขอร้องส่งของก่อน ผมไม่โกง 100%

ถ้าผมไม่ส่งเงินไปเอา Police มาจับเลยครับ

ไปตั้งที่บอร์ด IT market สิครับ

Comment

3000 หานาน ครับ

Comment

9800GT ผมปล่อยไป 3800 เอง 555+ เพิ่มอีกสักพันครับ น่าจะหาได้ 4k 3กว่าก็ปล่อยกันละครับ

Comment

5555+

Comment

555+

Comment

สเเกนบัตรประชาชนด้วยได้ไหม
              เเล้วจะโอนของไปให้
              เอางี้ดีกว่าไหม?

จะได้เขียนที่อยู่ในการส่งของตามบัตรประชาชน
              ถ้าเกิดบ้านเกิดก็ไปรับเอา
              ถ้าไม่ใช่เจ้าของบัตรก็อดของจะได้ตามกลับมา

เเล้วสมัคด้วย

Comment

ไม่ได้ว่านะครับ
                แต่จากการแสดงคำพูดจากการพิมพ์ของคุณ มันส่อเหลือเกิน...ส่อประกายแห่งแววดาบ

ซื้อขายแบบนี้ปกติแล้ว พกง. หรือไม่ก็เจอกันตัวต่อตัวเลยครับ

Comment

เจอกันเลยง่ายกว่าไหม - -! เเถมเพิ่งสมัครอีกต่างหาก ไม่ได้ว่าอะไรน่ะคับ แค่บอก เฉยๆ
                  ล่ะอีกอย่างควรไปโพสต์ในit marketดีกว่าน่ะคับ

Comment

555+ ไม่ขาย

Comment

ล่อเป้า......อิอิ

Comment

อย่าริเป็นโจรนะน้องนะ อนาคตทั้งชีวิต คิดแค่ 3000 คุ้มหรือเปล่า

Comment

Working...
                        X