Announcement

Collapse
No announcement yet.

Vista คับ ลงโดยไม่ใช้แผ่น

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Vista คับ ลงโดยไม่ใช้แผ่น

คือผมมีไฟล์ .ISO จะเม้าแล้วลงเลยอ่ะคับจะเป็นไปได้ไหมในกรณีนี้
    มันจะรีเครื่องแล้วลงแบบเอกพีไหมแบบไปลงในดอสถ้าเปนนั้นคงจะไม่ได้
    ไคมีวิธีลงแบบไม่ต้องบูทก้อบอกหน่อยคับ
    อืมลืมไป คือผมมีเอกพีอยู่แล้วตัวนึ่งและผมมีฮาดดิส2ตัวกะ8ไดว์
    เอกพีอยู่ไดว์ ซี แล้วจะลงวิสต้าอีกไดว์ อ่าคับ
    ขอบคุนคับ

ผมก็ใช้วิธีที่คุณว่านี่ล่ะลง(Nero เม้าImage)มันจะรีเครื่องเองก็ปล่อยมัน
    ไม่มีปํญหา รับรองได้เพราะทำมาแล้ว.

Comment

ผมก็ใช้วิธีนี้เหมือนกันเร็วกว่าใช้แผ่นอีก

Comment

Working...
      X