Announcement

Collapse
No announcement yet.

XFX 9800GTX+ vs HIS IceQ Turbo 4850

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• XFX 9800GTX+ vs HIS IceQ Turbo 4850

XFX 9800GTX+ กับ HIS IceQ Turbo 4850

ผมจะใช้ psu DELUX 50A 500W ควรซื้อการ์ดตัวไหนดีครับ

ถามแปลกไหม 555+

ยังไงก็ขอความคิดเห็นด้วยครับ

ปล. E8500 / GA-EP31 D3SL / HDD 500g SATA , IDE 120g / OCZ 4G(2x2)/800 / BenQ DVD-RW
    Last edited by ZpiicV; 5 Jan 2009, 01:37:21.

555+

Comment

ถามไม่แปลกคับเพราะคำถามนี้มันยอดฮิตจนท่านไม่น่าถามเพราะถ้าค้นหานี่เจอหลายกระทู้เลยนะคับ

PSU พอแน่นอนถ้าจำไม่ผิดจากการอ่านหลายๆกระทู้ 2 ตัวนี้หลายๆท่านให้คำตอบ2 อย่าง ได้ทั้งคู่ และ เลือกอันที่

ชอบ หุหุ

Comment

เอาเหลียน10บาทมา ย้ำต้องเหลียน10 ไม่งั้นไม่ดี
        แล้วเอาปากกาเขียน cd มา ข้างนึงเขียน his อีกข้าง เขียน xfx
        แล้วโยน ครับ มันหยุดนิ้งที่ด้านใหนซื้อเลยครับ อิอิ
        psu น่าจะพอนะครับ

Comment

งบมากก็ตัวแพงกว่าเลย

Comment

xfx จัดไป อิอิ ต่างกัน 500 >.<"

Comment

บอกได้ว่า แรงเท่าๆ กัน แทบไม่ต่าง (คงไม่เกิน 2-3%)
              ต่างที่ราคา และ ความชอบ

Comment

ปัญหาโลกแตก

Comment

9800+ อีกเสียง

Comment

9800 หรูหรา กว่าครับ

Comment

จะถูกจะแพง ขอแดงไว้ก่อน ...... หึ หึ

Comment

Originally posted by oatba55 View Post
                        จะถูกจะแพง ขอแรงไว้ก่อน ...... หึ หึ
                        อิอิ

Comment

ผมเชยร์ 4850 IceQ Turbo พึงได้มาวันนี้ อุปกรณ์ครบครับ แต่ตอนนี้ยังรองไม่ได้ PSU 480w เอง ต้เองรอของพรุ้งนี้อีก ในส่วนตัวน่ะ ไม่ได้เล่นเกมส์เป็นอาชีพ แต่สิ่งที่อยากได้คืออารมณ์ของแสงสีมากกว่า ทำงานด้านกราฟฟิก ดูหนัง เล่นเกมส์ ได้อารณ์ของเกมส์ น่าจะคุ้มกว่า

Comment

Originally posted by Camfrog_Terms_Of_Service View Post
                            555+
                            Originally posted by momoari View Post
                            ถามไม่แปลกคับเพราะคำถามนี้มันยอดฮิตจนท่านไม่น่าถามเพราะถ้าค้นหานี่เจอหลายกระทู้เลยนะคับ

PSU พอแน่นอนถ้าจำไม่ผิดจากการอ่านหลายๆกระทู้ 2 ตัวนี้หลายๆท่านให้คำตอบ2 อย่าง ได้ทั้งคู่ และ เลือกอันที่

ชอบ หุหุ
                            อ่าคับ ชอบทั้งสองตัว ทำไงดี

Originally posted by noopetchy View Post
                            เอาเหลียน10บาทมา ย้ำต้องเหลียน10 ไม่งั้นไม่ดี
                            แล้วเอาปากกาเขียน cd มา ข้างนึงเขียน his อีกข้าง เขียน xfx
                            แล้วโยน ครับ มันหยุดนิ้งที่ด้านใหนซื้อเลยครับ อิอิ
                            psu น่าจะพอนะครับ
                            โยนหน้าร้านแล้วซื้อเลยดีไหมครับ อิอิ

Originally posted by maxx2007 View Post
                            งบมากก็ตัวแพงกว่าเลย
                            รับทราบครับ

Originally posted by kgb99 View Post
                            xfx จัดไป อิอิ ต่างกัน 500 >.<"
                            รักเขียว

Originally posted by TWK. View Post
                            บอกได้ว่า แรงเท่าๆ กัน แทบไม่ต่าง (คงไม่เกิน 2-3%)
                            ต่างที่ราคา และ ความชอบ
                            ชอบทั้งคู่ เหอๆ เอาทั้งคู่เลย

Originally posted by mamijung View Post
                            ปัญหาโลกแตก
                            ผมก็ว่างั้น รู้ทั้งรู้ก็ยังถาม

Originally posted by poypoy View Post
                            9800+ อีกเสียง
                            รักเขียว +2

Originally posted by jor_3230 View Post
                            9800 หรูหรา กว่าครับ
                            รักเขียว +3

Originally posted by oatba55 View Post
                            จะถูกจะแพง ขอแดงไว้ก่อน ...... หึ หึ
                            รักแดง อิอิ

Originally posted by momoari View Post
                            อิอิ
                            คริคริ

ขอบคุณมากๆคับ ที่อุตส่าห์มาตอบกัน ไปซื้อแระ

Comment

Originally posted by lampofgod View Post
                              ผมเชยร์ 4850 IceQ Turbo พึงได้มาวันนี้ อุปกรณ์ครบครับ แต่ตอนนี้ยังรองไม่ได้ PSU 480w เอง ต้เองรอของพรุ้งนี้อีก ในส่วนตัวน่ะ ไม่ได้เล่นเกมส์เป็นอาชีพ แต่สิ่งที่อยากได้คืออารมณ์ของแสงสีมากกว่า ทำงานด้านกราฟฟิก ดูหนัง เล่นเกมส์ ได้อารณ์ของเกมส์ น่าจะคุ้มกว่า
                              แดง +2 อิอิ สงสัยได้โยนเหรียญจริงๆ

Comment

Working...
                              X