Announcement

Collapse
No announcement yet.

อากาศ หนาวๆๆแบบนี้ เพื่อนๆๆลากไปได้ไกลกว่าเดิมไม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อากาศ หนาวๆๆแบบนี้ เพื่อนๆๆลากไปได้ไกลกว่าเดิมไม

พอดี ย้ายจาก กทม มาอยู่บ้าน ที่แพร่ อากาศ ช่วงนี้ หนาวมากมายเลย OCแล้ว พอประมาณ ร้อนไม่เกิน30องศา เลย แต่ก็ไม่ได้ลากเพิ่ม ขี้เกียจ อิอิ

เลยอยากรู้ว่าเพื่อนๆๆ อาศัย อากาศที่เป็นใจ ลากไปได้ไกลกว่าเดิมไม

แล้ว ภาคอื่นเป็นไปมั่ง อากาศ หนาวไม แต่ว่าตอนนี้ ลำปางหนาวมาก กำกำกำ พิมผิด แพร่หนาวมาก อิอิ

.................. อยากกลับบ้าน สูดไอเย็นจัง.....................

Comment

อากาศเย็นเหมาะแก่การนอน หิหิหิ

Comment

ลากเพิ่มนิดหน่อย ให้ห้องนอน...อบอุ่นขึ้น หนาวๆเปิดคอม เล่นเกมซักชั่วโมงอากาศในห้องร้อนขึ้นมาทันตาเห็น อิอิ

Comment

ครับ ขอบคุณ ที่มาพูดคุยกัน ครับ มาเลือกเปลี่ยน บรรยากาศ ทางบ้านมั่งแก้เซ็ง อิอิ

Comment

ไม่ลากเพิ่มละครับ เย็นๆลงก็ดีแล้ว

Comment

เย็นขึ้นก็ดีละครับ ส่วนตัวขี้เกียจนั่งเทสใหม่เอาแค่นี้ละกันพอหอมปากหอมคอ

Comment

ใช่ครับเหมาะแก่การนอนกอดกับใครซักคนที่ ตัวหอมๆ เนื้อนิ่มๆ ผิวขาวเนียน อกอุ่นๆ ^_^

Comment

Originally posted by peaksf View Post
                  ใช่ครับเหมาะแก่การนอนกอดกับใครซักคนที่ ตัวหอมๆ เนื้อนิ่มๆ ผิวขาวเนียน อกอุ่นๆ ^_^
                  แบบใน เอเวเตอร์ ป่าวครับ อิอิ

Comment

Working...
                  X