Announcement

Collapse
No announcement yet.

ไม่รู้จะไห้ทำอะไรต่อคับ gta iv

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ไม่รู้จะไห้ทำอะไรต่อคับ gta iv

จบจาก มิชชั่น That Special Someone ที่เราต้องไปฆ่าคนทรยษ ดาโก้อะคับ 68%
    จากนั้น ก็ไม่มี มิชชั่นไห้ทำอีกเลย

ไม่รู้เหมือนกันอะ เพราะผมปล่อยดาโก้ไม่ได้ฆ่า ก็มีภาระกิจต่อนะ แต่สงสาร kate ตายอะ

Comment

ผมไม่มี ภาระกิจ ต่ออะสิคับ ผมไปฆ่ามัน เกี่ยวกันหรือเปล่า

Comment

ยังเล่นไม่ถึงน้ะตอนนี้แต่รู้สึกว่าเราต้องเลือกระหว่างล้างแค้นกับอำนาจเงินตราอ่ะ รอผู้รู้มาตอบอีกที

Comment

ทำใจครับ.....T^T"

Comment

รอเพื่อนเราโทรมาหาจะมีภารกิจต่อ ภารกิจรองสุดท้าย
            ถ้ารอแล้วยังไม่มีวี่แววต้องเล่นใหม่ เกมยังมีบัค พยายามเซฟหลายๆเซฟ

ผมเจอ cut screen ค้าง NPCนิ่งไม่ยอมขึ้นรถ ต้องมาโหลดเล่นใหม่อย่างเดียว

Comment

อ๋อจบแล้วคับ แต่ทำไม save ผมแค่ 72% เองมันจบซะแล้ว

Comment

Working...
              X