Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนช่วยแนะนำทีครับ ระหว่าง Zalman 9700NT กับ Cooler Master V8

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนช่วยแนะนำทีครับ ระหว่าง Zalman 9700NT กับ Cooler Master V8

ตามหัวข้อเลยครับ ไม่ทราบว่า ตัวไหนเย็นจับจิตกว่ากัน (ดับร้อน Q6600) เพราะราคาใกล้เคียงกันน่ะครับ แถมร้านใกล้บ้านดันมีของทั้งคู่ด้วย

อีกข้อครับ ถ้าใช้ไปนานๆโดยไม่จับเคสนอนเลย (ตั้งเคสใช้งานตลอด) เมนบอร์ดมันจะหัก,แอ่นรึเปล่าครับ พอดีไม่ค่อยมั่นใจกับน้ำหนัก 7-9 ขีดของ Cooler ทั้ง 2 ตัว

ขอบคุณครับ

Cooler Master V8 เชียร์ ตัวนี้ครับ

Comment

V8 ด้วยคน...ใช้อยู่

Comment

V8 อีกคนเย็นดี แถมสวยมาก เคทกากสวยทันตาเห็น เหอะๆๆๆ

Comment

เห็นด้วย V8 2350 CC เย็น 5555555555

Comment

v8 เลยคับในบอร์ดของพี่เค้าขายอยู่2290
            http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=307921
            ตามนี้เลยพี่เค้าใจดีมากขอบอก

Comment

Working...
            X