Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนท่านเรือรบ และเทพคาราโอเก๊ะทุกท่านครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนท่านเรือรบ และเทพคาราโอเก๊ะทุกท่านครับ

ต้องการเเยกไลน์เพื่อต่อเข้าMixerครับ

พอดี ผมใช EXtreme Karaokeครับ
    ผมกันนี้ ส่งภาพมาให้ดูครับ

ผมลงโปรแกรม ตากstepแล้วนะครับ

ของผมไม่มีVSTเหมือนเค้าครับ

ขอบพระคุณล่วงหน้าครับ

ป.ล.ขออีกคำถามครับ Kx driver Setอย่างไร ให้เป้น 5.1 ครับ
    Last edited by raiden909; 5 Jan 2009, 13:40:50.

เข้า KaraPlayer_VST

Comment

ขอบพระคุณท่านเรือรบ มากๆๆครับ

สุดยอดจริง

ว่าแต่ kx นี่เราsetตัวใหนถึงเป็น5.1 ครับ

Comment

คลิกขวา > effect > surrounder+ แล้วปรับเป็น 5.1

หากไม่ต้องการให้ channel มันปนกัน เลือก surround= off

Comment

ขอบคุณครับ

ท่านเรือรบใจดี

ป.ล.ขอถามแบบคนที่ไม่เคยใช้Audigy นะครับ KxDreiver ของAudigy สามารถSetแบบนี้ได้ไหมครับ
          Last edited by raiden909; 5 Jan 2009, 13:44:30.

Comment

Working...
          X