Announcement

Collapse
No announcement yet.

ในที่สุด1M ก็ต่ำกว่า 13 วิเเล้ว กับบอร์ด EP43-DS3L E7300

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ในที่สุด1M ก็ต่ำกว่า 13 วิเเล้ว กับบอร์ด EP43-DS3L E7300

หลังจากเปลี่ยนบอร์ดมาจาก p965 DFI มาใช้เจ้า gigฟ บ๊วย EP 43 DS3L ที่ใช้เพราะมีโหมดประหยัดพลังงาน Energy saver ซึ่งค่าไฟลดลงจริงๆ ถึงไม่มากเเต่ก็อยู่ในหลักร้อยเลยคับ เพราะผมเปิดโหลดบิตทั้งวันทั้งคืน

ตอนเเรกลองลากเล่นๆนั่งงมมา2-3 ชม. พอเข้าใจกับมันโอ้โห ฉิวดี เเถมตัวนี้ไฟนิ่งดีคับไม่ดรอป เหมือนบอร์ดเก่าๆที่ผมใช้มา (ขอไม่เอ่ยถึง) ลองเทส pi โอ้ต่ำกว่า 13 วิเเล้ว ผมเเอบภูมิใจคนเดียว คนอื่นอาจเคยทำได้เเต่ผมครั้งเเรก ใครมีไรเเนะนำบอกด้วยคับ เดี๋ยวลง วินใหม่ก่อนเล่น gta บ่ได้ วินโด้โม

มาดูคะเเนน 3dmark 2006 มั่งดีกว่า

Last edited by ekkapun; 5 Jan 2009, 12:32:46.

ผมไม่ค่อยรู้เรื่อง oc มากเท่าไหร่ หาจากประสบการณ์ ล้วนๆ ใครมีไรเเนะนำยินดีคับ

Comment

จัดอีกครับ ^^

Comment

แจ่มหง่ะท่าน

ปล. ระวังแพ้ E5200 อิๆๆๆ

คลิก
        http://www.vmodtech.com/modules.php?...wtopic&t=29660

Comment

Originally posted by อิมพีเรียล View Post
          จัดอีกครับ ^^
          ขอบคุณท่านอิมคับ ประสบการณ์ดีๆก็มาจากท่านส่วนหนึ่ง

Originally posted by ps000000 View Post
          แจ่มหง่ะท่าน

ปล. ระวังแพ้ E5200 อิๆๆๆ

คลิก
          http://www.vmodtech.com/modules.php?...wtopic&t=29660
          เห็นเเล้วซึ้งเลยท่าน ยิ่งบางคนซิ้งเดิม ผมอัดไฟ1.4 ก็กลัวเเย่เเล้ว

Comment

แรง ๆๆๆ

Comment

อัดอีกๆ อย่าเพิ่งหยุดท่าน ต่ำกว่า 10 ค่อยหยุด อิอิอิ

Comment

Originally posted by Bankja View Post
                อัดอีกๆ อย่าเพิ่งหยุดท่าน ต่ำกว่า 10 ค่อยหยุด อิอิอิ
                ตอนนี้ได้11 ปลายเเล้ว ไม่ค่อยมีเวลาสานต่อ ทำโปรเจคก่อน เดี๋ยวคอมเจ๊งขึ้นมาตอนนี้ ยุ่งคับ

Comment

สงสัยจะได้ 10ปลายๆ

Comment

เค้าว่ากันว่า ถ้าต่ำกว่า 10 วิได้ จะทำให้โปรเจคได้ A นะครับ

Comment

แรงจัง

Comment

แรงครับพี่เอก เก่งจัง สอนผมมั่งสิ

Comment

แหล่มๆๆ

Comment

P43 สู้ๆครับ

Comment

แหล่มๆ
                              ต่ออีกๆ^^

Comment

Working...
                              X