Announcement

Collapse
No announcement yet.

ที่เซียร์มี V8 ขายไหม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ที่เซียร์มี V8 ขายไหม

ที่เซียร์มี CoolerMaster V 8 (RR-UV8-XBU1-GP) ที่ใส่กับ i7 ได้ มีร้านไหนขายอยู่บ้าง แล้วราคาเท่าไร มีงบไม่เกิน 2500บาท

แล้วผมใช้ MB P5B-VM จะใส่ได้ไหม
    Last edited by Trojan; 5 Jan 2009, 10:59:42.

มีครับ ร้าน jib ชั้น 3 ราคา ประมาณ 2500

Comment

แพง >_< สั่งซื้อเอาดีกว่า หรือมีใครจะขายมือ 2 ให้ผมบ้าง

Comment

ถ้าคิดว่า แพงนะครบ ราคาต่างกันแค่ 100 กว่าบาท กะนั่งรถไปพันทิพย์ ค่ารถไปกลับ+กิน + เสียเวลา ถือว่าเข้า

เอาของมาส่งใกล้บ้าน ถ้าแพงกว่า 3-4 ร้อยผมก็คงไม่ซื้อ ราคาในบอร์ด 2380 มั้ง แต่ต้องรา 3 วัน อันนี้ได้เลย

กลับมาประกอบเลย ผมไปซื้อมาเมื่อวานเข้าบอกขายดีมา ผมไปซื้อ เหลือตัวสุดท้ายอีกตัวเป็นตัวโชว์ เหอะๆๆๆ

เข้าบอกสินปีนี้ขาย V8 ไป 10 กว่าตัวแล้ว ตัวอืนไม่ออกเลย หุหุ

Comment

Originally posted by andromedras View Post
          ถ้าคิดว่า แพงนะครบ ราคาต่างกันแค่ 100 กว่าบาท กะนั่งรถไปพันทิพย์ ค่ารถไปกลับ+กิน + เสียเวลา ถือว่าเข้า

เอาของมาส่งใกล้บ้าน ถ้าแพงกว่า 3-4 ร้อยผมก็คงไม่ซื้อ ราคาในบอร์ด 2380 มั้ง แต่ต้องรา 3 วัน อันนี้ได้เลย

กลับมาประกอบเลย ผมไปซื้อมาเมื่อวานเข้าบอกขายดีมา ผมไปซื้อ เหลือตัวสุดท้ายอีกตัวเป็นตัวโชว์ เหอะๆๆๆ

เข้าบอกสินปีนี้ขาย V8 ไป 10 กว่าตัวแล้ว ตัวอืนไม่ออกเลย หุหุ
          ท่านไปซ์้อที่เซียร์ ร้าน jib ชั้น 3 มาเหรอครับ แสดงว่าตอนนี้ของหมดแล้วเหรอครับ

Comment

แนะนำลิ้งนี้ครับท่าน

http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=355481

นั่งรถไปเอา เสารีย์ 7 บาท ร้อนหน่อย แล้วแต่ท่านตัดสินใจครับ

Comment

jib hi-end ชั้น3ครับ 24XX มั้งถ้าจำไม่ผิด เพิ่งไปซื้อ tuniq 120 มาครับ

Comment

ไปถามมา ราคาอยู่ที่ 2500 ของเข้าวันอังคาร-พุธครับ

Comment

http://www.jedicool.com/product.php?id=1153
                  ไม่รุน่ะครับผมซื้อ 120ex มาอยู่ที่ 2500 อะครับ

Comment

เพิ่งกลับมาจากเซียร์ ตอนไปก็เริ่มเก็บของแล้วแหละ เห็นอยู่ชั้น 2 แถวๆร้าน Apple

V8 2,500
                    Tuniq 1,800
                    CM690 3,100

Comment

Originally posted by chokyzzz View Post
                      jib hi-end ชั้น3ครับ 24XX มั้งถ้าจำไม่ผิด เพิ่งไปซื้อ tuniq 120 มาครับ
                      2690 บามแถมพักลม อะไรสักตัวไม่รู้ สวยๆ ตัว 1 ครับ

Comment

Originally posted by palizzo View Post
                        เพิ่งกลับมาจากเซียร์ ตอนไปก็เริ่มเก็บของแล้วแหละ เห็นอยู่ชั้น 2 แถวๆร้าน Apple

V8 2,500
                        Tuniq 1,800
                        CM690 3,100
                        CM690 แพงไปป่าว
                        ผมซื้อมาแค่ 2900 เอง
                        แถวๆ เซียร์ ของแพงจัง

Comment

ซื้อมาแล้ว V8 jib hi-end 2450บาท

Comment

Originally posted by Trojan View Post
                            ซื้อมาแล้ว V8 jib hi-end 2450บาท
                            ตัวโชว์ 2450 อิอิ ลดให้ 50 บาท แต่ก็เหมือนใหม่โชว์ตู้เจ้ยๆๆ

Comment

Working...
                            X