Announcement

Collapse
No announcement yet.

*** ใครก็ได้ครับช่วย อัพโหลด XP STUDENT ผ่านเว็บbitของไทยให้ทีนะครับ ***

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• *** ใครก็ได้ครับช่วย อัพโหลด XP STUDENT ผ่านเว็บbitของไทยให้ทีนะครับ ***

สาเหตูคือว่าผมโหลด bit เวปนอกไม่เดินเลยอ่ะครับ

เอาเป็นเวปที่ไม่เรื่องมากอ่ะครับ
    ถ้าเป็นเวปนี้ได้ยิ่งดีเลยครับ www.torrent-team.com ครับ

หวังว่าคงมีคนใจดีนะครับ

ก็webที่เค้าให้มามานก็ แรงดีหนิครับ ผมโหลดได้100%เลย

Comment

ผมไรท์แล้วส่งไปให้เอาใหมท่าน

Comment

write ใส่แผ่นให้ได้ แต่มาเอาเองนะคับ

Comment

สยองบิตก็มี ไม่ลองดูอะท่าน

Comment

หุหุ ใจดีจังเลยคับ ผมเกรงใจอ่ะครับ. ว่าแต่....ที่ไหนดีคับ

Comment

ถ้าเนตแรงๆจริงๆๆๆ ไม่ส่งผ่าน MSN เลยล่ะท่าน

ต้องเเรงจริงๆทั้งคนส่งและคนรับอ่ะนะ

ถ้ากลัวเนตหลุดระหว่างการส่ง ก็แบ่งด้วยwinrar หรืออะไรก่อนก้ได้

Comment

Originally posted by IBUG View Post
                ถ้าเนตแรงๆจริงๆๆๆ ไม่ส่งผ่าน MSN เลยล่ะท่าน

ต้องเเรงจริงๆทั้งคนส่งและคนรับอ่ะนะ

ถ้ากลัวเนตหลุดระหว่างการส่ง ก็แบ่งด้วยwinrar หรืออะไรก่อนก้ได้

เนตแรงให้ตายก็ไร้ประโยชน์ MSN มันจำกัดความเร็วในการส่งข้อมูล

Comment

Originally posted by BOYWA View Post
                  เนตแรงให้ตายก็ไร้ประโยชน์ MSN มันจำกัดความเร็วในการส่งข้อมูล
                  ถูก...

Msn ส่วนมากไม่ค่อยมีใครบ้าส่งเกิน 10 mb หรอก ไรประโยชน์ ส่วนมากเขาส่งไฟล์word รูปภาพ อะไรที่ไม่ใหญ่มาก นี่ เกือบ 600 Mb กี่ชั่วโมงจะเส็ดอ่ะท่าน เหอๆ

ลองเข้าไปดู WEB BIT ของไทย มีไฟล์แต่คนปล่อยไม่มีกานแล้ว เหอๆ

Comment

ลองไปโหลดดูครับ จขกท วันนี้ (21 กพ) ถ้าอัพได้ ก็จะอัพต่อไปถ้าไม่ได้ ก็จะไปอัพที่บ้านครับ ตอนนี้อัพที่ทำงานไม่รู้ว่ามันจะติด firewall หรือเปล่า ถ้าอัพได้ ผมจะอัพวันจันทร์ พุธ ศุกร์ นะครับ

Comment

เหอะๆ เพิ่งรู้อ่ะ

แบบว่าปีที่แล้วเคยเห็นพี่ที่แลปเขาส่งข้ามตึกกัน วิ่งเร็วมาก

Comment

Originally posted by yoshiki2006 View Post
                        ถูก...

Msn ส่วนมากไม่ค่อยมีใครบ้าส่งเกิน 10 mb หรอก ไรประโยชน์ ส่วนมากเขาส่งไฟล์word รูปภาพ อะไรที่ไม่ใหญ่มาก นี่ เกือบ 600 Mb กี่ชั่วโมงจะเส็ดอ่ะท่าน เหอๆ

ลองเข้าไปดู WEB BIT ของไทย มีไฟล์แต่คนปล่อยไม่มีกานแล้ว เหอๆ
                        600 เมก ประมาณ15นาทีเองอะ

Comment

Originally posted by หัวโบราณ View Post
                          600 เมก ประมาณ15นาทีเองอะ
                          TOT 512/256ของผม 15 นาทีเอาไรมาช่วยคงไม่เส็ดคับ

ผมโหลดที่ Rep ด้านบนลงไว้ไม่ได้เลยครับ

Comment

Working...
                          X