Announcement

Collapse
No announcement yet.

Fallout3 เข้าเกมส์ไม่ได้เลยอะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Fallout3 เข้าเกมส์ไม่ได้เลยอะครับ

ช่วยด้วยครับผมเข้าเกมส์ไม่ได้เลยอะครับ

มัน เป็น Fallout3.exe error ตอนเข้าเกมส์เลย อะครับยังไม่ทันเล่นเลยแก้ไงอะครับไม่น่าจะเกีย่วกับ Xlive เพราะลองลงหมดแล้วก็เป็นอยุ่ดีอะครับ T-T

โหลดตั้งหลายวันอ่า -*- เป็นFull-rip ของ Skullptura อะครับ

ผมโหลดของรีโหลดมาอ่ะ
    ตอนลง .bat เสร็จสมบูรณ์ป่าวครับ

Comment

เสร็จสมบูรณ์หมดเลยนะครับ รอจดมันขึ้น ว่า done แล้วให้กด ตกลงอะครับ ลงมาสองรอบแล้วอะครับ

ก็กดเข้าเกมส์ตามปกติ แต่พอ เริ่มปุป Fallout3.exe error อะครับ กำอยากเล่นอ่าT-T

Comment

เข้าไม่ได้ยังไงนะครับไม่เข้าใจ ตอนผมลงครั้งแรกก็ไม่ได้ ใช้ตัวเกมส์เดียวกัน

Comment

เดี๋ยวถ่ายภาพมาให้ดูนะครับ ลงเกมส์ใหม่อยุ่

เป็นแบบ เข้าเกมอะครับ ขึ้นภาพมามีข้อความ window live ว่าเราลอคอินปุปภาพ ต่อไปยังไม่ทันมาก็เด้งออก
          เกมเลยครับ

แล้วก็ขึ้นERROR ให้ส่งข้อมุลไปหรือปิดตัวลงประมานนี้อะครับเดี๋ยวลองลงแล้วถภ่ายภาพมาให้ดูอีกทีนะครับ

ปล.เริ่มมีความหวัง T-T แล้ว ท่านแก้ยังไงเหรอครับใช่อาการเดียวกันหรือเปล่าครับ

Comment

Originally posted by Chayakorn View Post
            เข้าไม่ได้ยังไงนะครับไม่เข้าใจ ตอนผมลงครั้งแรกก็ไม่ได้ ใช้ตัวเกมส์เดียวกัน
            ฮิ ฮิ คุณyamisongเค้าก็เป็นแบบนี้ประจำแหละครับ พูดจางงๆ สงสัยคงเป็นพวกเกาหลีนะครับ ภาษาไทยยังไม่คล่องตัว

Comment

Originally posted by HaHaPaJingKo View Post
              ฮิ ฮิ คุณyamisongเค้าก็เป็นแบบนี้ประจำแหละครับ พูดจางงๆ สงสัยคงเป็นพวกเกาหลีนะครับ ภาษาไทยยังไม่คล่องตัว

ไม่ได้ขอความเห็นครับ

Comment

Originally posted by yamisong View Post
                ไม่ได้ขอความเห็นครับ
                ไม่ได้พูดด้วยครับ

Comment

ลองโหลด reloaded ดีกว่ามั้งครับ

Comment

อ่านี่รูปอะครับ เข้าไปปุป ก็เป็นเลยอะครับ เริ่มเกมส์ยังไม่ทันเห็นภาพเกมส์เลยครับ

Fallout3.exe

Comment

ช่วยด้วยคร้าบบบ T-T

Comment

จำได้ว่าลงปุบ (อาจลง crack) ด้วย ก็เล่นได้เลยนี้นา ลอง หาพวก crack ตัวอื่น ลงไปทับยัง

Comment

เห็น เค้าบอกว่าเกมส์ตัวนี้มัน Full rip ไม่มี crack อะครับ หรือใคร มีช่วย PM มาทีงับ T-T
                          แล้วใช้ ของ Skullptura เหมือนกันอะเป่าอะครับ

Comment

ตอนลงต่อเน็ทมี้ยคับ น้องในบอร์ดเลยลงเกมส์ของ Skullptura ไม่ได้เพราะไม่ได้ต่อเน็ท (มันเอาไว้เช็ค dx9 มั้ง)

Comment

จำได้ว่าลงปุบ (อาจลง crack) ด้วย ก็เล่นได้เลยนี้นา ลอง หาพวก crack ตัวอื่น ลงไปทับยัง
                              ขอเสริมนิดหนึ่ง เกมส์นี้ของ Reloaded ก็ไม่มีแครกคับ

Comment

Working...
                              X