Announcement

Collapse
No announcement yet.

สเปคนี้เล่นเกมไรได้บ้าง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สเปคนี้เล่นเกมไรได้บ้าง

Dual Core E2140 1.60
    (ว่าจะเปลี่ยนเปนCore2Extreme X6800)

ram ddr2 1GM(จะเพิ่มเปน 2GB)

VGA ATI Radeon HD 2400 PRo (มัน 512 หรือ 256?? )

เอาเปนว่าทีผมบอกละกันแบบยังไม่เปลี่ยนอะ

มันเล่นเกมไรได้บ้างหรอออ

แต่ที่รู้ๆ เล่น Left 4 Dead ได้เลื่อนนน เลย

ท่านจะเปลี่ยน CPU โหดจังครับ ตัวนี้หายากมากๆนะครับ

เล่นเกมส์ก็อาจจะต้องเปลี่ยนการ์ดจออย่างแรกแหละครับ

Comment

quantum of solace
      bfทุกภาค
      pes2009
      medal of honor
      ไม่แน่จัยdmc4จะผ่านใหม?
      เกมออนไลน์ทุกเกม

เอาแค่นี้ไปก่อนคิดไม่ออก คิดไปคิดมาเปลี่ยนดีกว่าคับถ้าจะเล่นเกมระยะยาว

Comment

เกมยิงไข่ minesweeper solitaire ครับ....^3^" อ่ะล้อเล่น....

Comment

อยากเล่น GTA4 อะคาบบบ

ต้องเปลี่ยนไรบ้างงอะ แนะ ทีคาบ

Comment

มันเล่น Crysis WARHEAD ได้ไหมอะะะะ

Comment

การ์ดจอ ไม่ใหวอะ
              เปลี่ยน VGA จะเหมาะกว่า

Comment

แนะนำจากผม(ประสบการณ์น้อย)

1. เปลี่ยนการ์ดจอด่วน
                2. เพิ่มแรม
                3. ทำการ คล็อก CPU ก็ได้ ลากได้ใกลอยู่

น่าจะพอไปวัดไปวาได้ ประหยัดอีกด้วย

Comment

Working...
                X