Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำจอ LCD 22 นิ้วหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำจอ LCD 22 นิ้วหน่อยครับ

แนะนำจอ LCD 22 นิ้วหน่อยครับ เอาไว้เล่นเกม อินเตอร์เน็ตทำงานทั่วไปทีมองไว้มี
    SAMSUNG T220
    LCD Dell SP2208 WFP 22" Widescreen Webcam + จอกระจก + hdmi

พี่ท่าน ๆ คิดว่าตัวไหนคุ้มค่าที่สุดครับ

หากระทู้เลยคับ คำถามนี้มีหลายๆท่านเม้นไว้เยอะคับที่รู้ๆในฟอรั่มจัดสเปคอะคับกระทู้ใหญ่เลยในนี้ก้อมีคับลองหาดู ผมก้ออไม่ค่อยสนใจซะด้วยสิเรื่องจอ ต้องขออภัย

Comment

seeui

เเล้วเอาไว้เล่นเกมเป็นส่วนมากเป่าครับจอกระจกถ้าเล่นเกมกับดูหนังนานๆจะเเสบตามากครับเเล้วการ์ดจอเป็นรุ่นไหนครับการ์ดจอไม่ดียิ่งจอใหญ่ๆจะออกมั่วๆๆครับ

Comment

HP22 ใช้มาแล้วไม่อยากจะเปลี่ยนก่อนหน้านี้ ซัมซุง1อาทิตขาย

Comment

SAMSUNG T220

Comment

2233 GW อิอิ

Comment

Working...
            X