Announcement

Collapse
No announcement yet.

Task manager ใช้งานไม่ได้ช่วยหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Task manager ใช้งานไม่ได้ช่วยหน่อยครับ

ตามรูปเลยครับ ไม่รู้โดนอีกไวรัสรึปล่าว ตอนแรก Folder option หายโหลด cs devevil มาใช้ตอนนี้folder option กลับมาแล้ว ผมอัพเดทโปรแกรม antivirus และสแกนดูแล้วไม่เจอครับ
    hhhhh.zip

www.gooogle.com - > search "combofix"

format ก็ได้นะคับ ล้างเครื่องไปในตัว อิอิ

Comment

ตอนนี้ใช้ take manager ได้แล้วครับ แต่ว่าทำไมมันเป็นแบบนี้ครับ หัวข้อข้างบนมันหายไปไหนครับ
      3333.zip

Comment

เปิดเครื่องมาอีกที่มันฟ้อง แบบนี้อะครับ jjjjjjjjjj.zipช่วยด่วยครับ ไม่อยากยอมแพ้มัน ขอร้อง

Comment

ตอนแรกใช้ไม่ได้เหมือนกัน แต่พอเอา combofix จัดการแล้วหายเลย กลับมาใช้ task manager ได้ไหมแล้ว เย้ๆ ๆ ขอบคุณมากค่ะ

Comment

ไวรัสระดับทั่วไปเลยนะนี่ จริงๆถ้าโปรแกรมอัพเดตน่าจะตรวจจับได้นะ..

เว็บฝากรูป เลือก FAMILY safe นำลิงค์ที่ 2 ของบรรทัดมาวาง
            http://imagevenue.com/host.php

Comment

Working...
            X