Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนพี่ๆช่วยด้วยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนพี่ๆช่วยด้วยครับ

คือว่าผมส่งเมนบอร์ดไปเครม แล้วเขาบอกว่าแผ่นปริ๊นมันขาดแล้วมันมีรอย ซ่อมไม่ได้ ทั้งที่ประกันผมเหลืออีกตั้ง2ปีกว่า ยี่ห้อบอร์ด asus strike 2 formura เขาบอกซ่อมไม่ได้จะคืนของครับ ต้องทำยังงัยช่วยทีครับพี่ๆ

ประกันอะไรครับ

Comment

งานเข้าอีกและ

Comment

มีรูปหรือเปล่าครับ

Comment

แล้วมันขาดตั้งแต่แรกหรือเปล่า หรือว่าไม่ทันสังเกตุ

Comment

ถ่ายรูปไว้บ้างป่าว ก่อนส่ง

Comment

ป่าวครับ

Comment

แล้วตอนเขารับเคลมเขาต้องตรวจก่อนนะ มาเป็นรอยหลังจากรับของเคลมไปแล้ว ยอมไม่ได้ครับ

ท่านก็บอกไปว่า ตอนรับเคลมไม่เห็นว่าอะไร ทางนั้นไปทำอะไรมาหรือเปล่า

เขาโบ้ยมาใส่เรา เราก็โบ้ยกลับบ้างครับ

ถ้าของที่มีปัญหาแบบนี้ เขาจะต้องแจ้งเราก่อนรับเคลมครับ เพราะตอนไปส่ง เขาต้องดูก่อนอยู่แล้ว

แล้วเอาไปเช็คเสร็จแล้วบอกบอดมีรอย อย่างนี้ไม่เข้าท่าครับ

Comment

มันเป็นรอยเหมือนการ์ดจอมันขูดครับประมาณ3-4รอย

Comment

รบกวนท่านพี่ช่วยทีครับ

Comment

ตามท่าน kgb99 ครับ อย่าไปยอมมันเด็ดขาด ทำหน้าโหดๆหน่อย ถ้าทำไม่เป็นเดี๋ยวให้ยืมครับ

Comment

Originally posted by warapong setragsa View Post
                        รบกวนท่านพี่ช่วยทีครับ
                        รอยนั้นท่านเห็นไหมหละตอนส่งเคลม

Comment

Working...
                        X