Announcement

Collapse
No announcement yet.

EVGA 9800GTX+ non ref ดีกว่าแบบ ref จิงหรือ ???

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• EVGA 9800GTX+ non ref ดีกว่าแบบ ref จิงหรือ ???

มีคนเค้าบอกว่ามันดีกว่า
    ตัวเล็กกว่า
    เย็นหว่าจิงไหมคับ

แล้วมัน
    มีอะไรที่ดีกว่าคับ
    แล้ว

มันมี hybrid ที่แบบว่าถ้าไม่ได้ใช้งาน
    3d มันจะลด core จาก 738 ไปเหลือ 300
    หรอคับ???

งงมากเลยคับ

ขอบคุนสำหรับทุกคสามคิดเห็นคับ
    ^^

เล็กกว่าครับ

เย็นกว่าหรือเปล่าไม่รู้

Comment

Originally posted by Toffeecheese View Post

คับ
      แล้วเรื่องอื่นๆอะคับ
      ???

Comment

ดันๆ อยากรู้เรื่อง ไฮบริด เหมือนกัน จริงไหมครับ
        เพราะผมใช้ gtx-260 มันมีครับ ลดอุณหภูมิได้ดีทีเดียว เวลาเล่นเวป แต่ เวป ocz กลับเต็มสปีดซะงั้น

พอดีว่าจะลดสเป็ค

Comment

Originally posted by acquiesce View Post
          ดันๆ อยากรู้เรื่อง ไฮบริด เหมือนกัน จริงไหมครับ
          เพราะผมใช้ gtx-260 มันมีครับ ลดอุณหภูมิได้ดีทีเดียว เวลาเล่นเวป แต่ เวป ocz กลับเต็มสปีดซะงั้น

พอดีว่าจะลดสเป็ค
          คับ
          มันลดความลงเลยเย็นอะมั้ง
          งิงิ

สงสัยเวปนี้แรงเลยต้องว่าเร็ว
          ^^

รอGURUคนต่อไปจ้า

Comment

หายไปไหนกัน
            ???

Comment

เหมียว ๆๆๆ

Comment

Originally posted by TWK. View Post
                เหมียว ๆๆๆ
                เอ้ย ๆ .. (เนียนด้วย..) โฮ่ง ๆ

555++

Comment

งิงิ

มากันแล้ว
                  แต่ไม่มีความคิดเห็นเยย

ดันจ้า
                  อ๊บๆ

Comment

Originally posted by Toffeecheese View Post

ตามนั้น

ถ้าจะเอา ref card ก็ XFX เลย ใช้อยู่ก็ไม่มีปัญหา

Last edited by kgb99; 5 Jan 2009, 18:27:43.

Comment

Originally posted by kgb99 View Post
                      ตามนั้น

ถ้าจะเอา ref card ก็ XFX เลย ใช้อยู่ก็ไม่มีปัญหา

ตอนนี้น่าจะได้
                      evga non ref
                      อะมั้ง

แล้วเค้าบอกว่าไม่มีฝาผิดด้าน
                      บนนี่ยังไงหรอคับ
                      ???

Comment

แบบนี้อ่ะป่าว

Comment

Originally posted by babymilo View Post
                          ตอนนี้น่าจะได้
                          evga non ref
                          อะมั้ง

แล้วเค้าบอกว่าไม่มีฝาผิดด้าน
                          บนนี่ยังไงหรอคับ
                          ???
                          ตรงโลโก้ จีฟอส เขียวข้างบน จะหายไปทั้งแถบ

Comment

Originally posted by kgb99 View Post
                            ตรงโลโก้ จีฟอส เขียวข้างบน จะหายไปทั้งแถบ

เครื่องเทพๆๆ
                            งิงิ

พี่แอดmsnมาทีคับ
                            พี่

มีเรื่องจะปรึกษาอะคับ
                            austin_mini_gab@hotmail.com
                            คับ

Comment

Originally posted by babymilo View Post
                              เครื่องเทพๆๆ
                              งิงิ

พี่แอดmsnมาทีคับ
                              พี่

มีเรื่องจะปรึกษาอะคับ
                              austin_mini_gab@hotmail.com
                              คับ
                              เครื่องผมอันนี้ครับ ไม่เทพไรหรอก แต่ก็คุยได้ msn tawannamsn@hotmail.com

Comment

Working...
                              X