Announcement

Collapse
No announcement yet.

HD MAXTER ประกัน??

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• HD MAXTER ประกัน??

ตอนนี้มานถูก seagate ซื้อไปแล้ว เสร็จแล้วผมไปเครมครับ เขาบอกให้โทรไปหาเบอร์ของ seagate เสร็จแล้วก็ไม่มีคนรับ แล้วโทรมือถือของเจ้าหน้าที่เสร็จแล้วเขาก็โยนไปอีกที่ 1 ไม่ทราบว่าตอนนี้มานเครมได้ปะครับ หรือเขาไม่รับเครมแล้วครับ เสียดายครับ เหลือ 2 ปีเต็มๆ ใช้ไปได้ แค่ 1 ปีเองครับ ใครรู้วิธีหรือเครมได้ ช่วยแนะนำผมทีครับ ขอบคุณครับ

ประกันของอะไรครับ ถ้าไม่ใช่Maxwell ก็ส่งที่ATMครับแต่จะมีค่าใช้จ่ายในการขนส่ง ถ้าของMaxwellเค้าจะรับผิดชอบในส่วนนี้ให้ครับ

Comment

ของ MAXWELL ครับ แต่ว่าผมไปเครมที่ศูยน์ 1000ทิปครับ เขาบอกว่าไม่รับเครมแล้วครับ ต่อไม่มีมีแบร์นนี้อีกแล้วครับ แล้วเขาก็ให้โทรไปหา ที่ใบเขาเขียนไว้ครับ ผมก็โทรไป เหมือน มานจะไม่รับผิดชอบน่ะครับ มานโยนๆๆ กันไปมา อยากรู้มีคนเครมได้ บ้างปะครับ ตั้งแต่ต้นปีมาอะครับ 2550 ครับ

Comment

ลองไปฟอร์จูนชั้น4ฝั่งลานจอดรถครับ Storage by Maxwell ตรงข้ามศูนย์ATMครับ

Comment

ใครไปเครม maxtor ปี 2550 ได้บ้างครับ ที่เป็นประกันของ maxwell ครับ บอกวิธีหน่อย ครับ ขอบคุณมากๆๆครับ

Comment

อ้าว อย่างนี้ผมก็ซวยด้วยสิครับ maxwell เหมือนกัน

Comment

เครมได้ครับ แต่ไปเคลมที่ฟอร์จูน ไม่ใช่ATM เคลมเดือนมกราคมนี่เอง

Comment

เดียวว่างๆผมรองไป เครมดูอีกรอบน่ะครับ แล้วจะมารายงานผล ดูว่ามานเป็นยังไงบ้างแล้วครับ

Comment

ของผม อินแกรม อ่ะครับ

Comment

ตั้งแต่ maxtor รวมกับ seagate
                    ผมเอา hd maxtor ไปขายมือสอง ขายยากจริง มันอ้างเครมไม่ได้ แถมโดนกดราคายับเลยคับ -*-
                    แต่ผมถามร้านที่ซื้อเขาบอกเครมได้ ที่ maxwell เขามีสต็อกเก็บไว้อยู่

Comment

แต่ผมไปวันที่ ประมาณ ปีใหม่ของปีนี้ครับ มันบอก ไม่รับเครมแล้วครับ ยกเลิกการเครม แล้วก็ต่อไปนี้จะไม่มีขายยี่ห้อนี่อีกครับ แล้วผมก็ถามแล้วยังมีขายอยู่หนิตามร้านแล้วถ้าเขาซื้อไปแล้วเสียแล้วจะประกันยังไง คนรับเครมก็เงียบเลยครับ

Comment

maxtor ide 80gb ประกัน maxwell ซื้อจาก jib (มิย.48)
                        โทรถาม maxwell ไม่รับเคลม โยนให้ไปเคลมกับ บ.maxtor เอง
                        ก็เลยเคลมผ่าน jib (ปลายๆ ธค.49)
                        รออยู่เดือนๆ นึง (ปลายๆ มค.50) ก็ได้ตัวใหม่มา

Comment

งั้นก็คงเครมไม่ได้แล้วครับ ขอแสดงความเสียใจกับพวกคนใช้ maxtor ประกัน maxwell ด้วยน่ะครับ ต่อไปนี้เครมไม่ได้แล้ว ครับ เซงเลยครับพี่น้อง ผมก็คือ 1 ในนั้น

Comment

Originally posted by kingmax View Post
                            งั้นก็คงเครมไม่ได้แล้วครับ ขอแสดงความเสียใจกับพวกคนใช้ maxtor ประกัน maxwell ด้วยน่ะครับ ต่อไปนี้เครมไม่ได้แล้ว ครับ เซงเลยครับพี่น้อง ผมก็คือ 1 ในนั้น

Comment

อ้าวมีงี้ด้วยเหรอ

Comment

Working...
                              X