Announcement

Collapse
No announcement yet.

สงัสยครับ เรื่องชิพแรม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สงัสยครับ เรื่องชิพแรม

ชิพ Hynix ครับ ใช้งานได้ดี แต่สงสัยว่าทำไม cpuz ระบุผู้ผลิตชิพไม่ได้ครับ ในรูปเป็น แรมkingston ครับ

ก็มันไม่มีในฐานข้อมูลครับ ไม่มีอะไรมากครับ มันเป็นของ บริษัท ฮุนได อะครับ

Comment

ลองงี้ครับท่าน ลองทุก เวอร์ชั่น cpuz ของผมมี .35-.39 มันแสดงผลไม่ค่อยเหมือนกันซักตัว ลองดูท่าน

Comment

ตัวเก่ามันดันมอง Athlon 64 ของผม ไปแรงเป็น Athlon FX ซะอีก เหอๆ ถ้าเป็นจิงก็ดี

Comment

ขอบคุงค้าบ ทุกท่าน แหม เพิ่งเคยใช้ คิงตั้งเป็นครั้งแรก ปกติใช้ ROX อ่ะครับ อิอิอิ

Comment

ได้ลอง คอร์แซร์ อยู่สามสี่วัน ใช้งานปกติก็ไม่ต่างกันเลย แต่ cpuZ ก็ยังระบุยี่ห้อชิพไม่ถูกอยู่ดีอ่ะ

Comment

Working...
            X