Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยด่วนคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยด่วนคับ

กดตัวไหนคับถึงจะปรับ ได้ พอ เลือกติ๊กถูกแล้วมันขึ้นให้กดเลือก 3 อันคับ เลือกอันไหนคับที่จะปรับ
    Core/Memory คับ ตรง Shader ต้องปรับด้วยใหมแล้ว asus en 8800gt 512mb จะปรับ
    เปงตัว top มันต้องปรับอะไรเท่าไรมังคับ

พอปรับเสร็จแล้วกดที่ตัวไหนคับช่วยสอนทีคับ ขอบคุณมากนะคับ

จริงๆแล้วตัว Top เขาจะ OC มาให้แล้วครับ แค่นี้ก็แรงมากๆแล้ว

ถ้าจะปรับ เพิ่มเข้าไปทั้ง Core Mem และ Shader เลยครับ แต่อย่ามากนะ ค่อยๆเพิ่ม
    ถ้าเป็นตัวที่ OC มาแล้วอาจจะลากยากนิดนึงนะ มันอาจจะตันใกล้ๆครับ

กดปุ่มแรกก็จะรีบู๊ตเครื่อง พอเข้า Windows มันจะ OC ให้
    กด Detect Now มันจะปรับ Core Mem ให้เดี๋ยวนั้นเลย

Comment

Working...
    X