Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีใครลอง Resident Evil 5 Demo ของ Xbox360 มั้งยังครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีใครลอง Resident Evil 5 Demo ของ Xbox360 มั้งยังครับ

ตอนนี้กำลัง บูมเลย ปล่อย Demo แค่ของ Xbox360 ของ PS3 ยังนิ่งอยู่
    มีใครเล่นแล้วมั้งครับ คนที่มี Xbox360 เท่านั้นนะ ผมกำลังสูบอยู่
    แต่ไฟร์ยังไม่ครบ ขาด1อัน
    ใครมี ID เวป dvdgameonline มั้งครับ โพสตอบเค้าหน่อยว่า ไฟร์ที่ 7 หมดอายุครับ โหลดไม่ได้
    http://www.tempf.com/getfile.php?fil...pplication/rar < < < < ไฟร์นี้อะคับ
    นี้ลิ้งเวปครับ v v v v
    http://www.dvdgameonline.com/forums/...ic=137188&st=0
    ไฟร์ที่ 1 2 3 4 5 6 .. 8 9 10 ผมโหลดเเล้ว แต่ขาก ไฟร์ที่ 7 มันหมดอายุอะครับ บอกเค้าให้หน่อย T T กำลังจะได้เล่นก็นะ โหยเซ็ง
    Last edited by 645ci; 5 Jan 2009, 19:12:53.

บ้านมีแต่ pc อดปาย รออีกยาว

Comment

DEMO นี่เท่าไหร่ - - กี่ GB อ่า

Comment

ผมก็มีแต่ pc กะ ps2 ก็ อดด้วยนะครับ
        ใครเล่นแล้วบอกด้วยนะครับๆ

Comment

ภาคนี้ เค้าลงPC ครับ

Comment

อยากเล่นจน เนื้อตัวเต้น *0*

Comment

Originally posted by deeperman View Post
              ภาคนี้ เค้าลงPC ครับ
              จริงหรอคับ รู้ได้ไงหรอ

Comment

ลองแล้วครับ ภาพสวยมาก ตัวเกมจะคล้ายภาค4 (ยิงหัว แล้วเข้าไปต่อย+เตะ ๆลๆ)

แต่มีหลายๆอย่างเพิ่มขึ้นมา เช่น ระบบเพื่อน แลกของ ช่วยเพื่อน และอีกหลายอย่าง

คาดว่าภาคนี้น่าจะได้รับความนิยมอีกครั้ง เมื่อมันออกครับ แจ่มจิงลองดิ

Comment

ระบบ co-op ของภาคนี้มีข้อดีข้อเสีย

ข้อดี คือ บู๊แหลกแจกหมัดแจกกระสุนกันนัวเนีย เวลาเล่นกับเพื่อนน่าจะมันโครตๆ

ข้อเสีย คือ หมดความน่ากลัวลงไปเลย เพราะบรรยากาศของซีรีย์ไบโอ มันต้องเงียบๆ มืดๆ มีซอมบี้โผล่มาแบบไม่รู้ตัว เล่นแล้วต้องสะดุ้ง เพราะเสียงโหยหวนและความเงียบ แต่ต้องหมดไปเพราะกลายเป็นเกม สงครามย่อมๆเลย

Comment

Originally posted by Boban View Post
                    ระบบ co-op ของภาคนี้มีข้อดีข้อเสีย

ข้อดี คือ บู๊แหลกแจกหมัดแจกกระสุนกันนัวเนีย เวลาเล่นกับเพื่อนน่าจะมันโครตๆ

ข้อเสีย คือ หมดความน่ากลัวลงไปเลย เพราะบรรยากาศของซีรีย์ไบโอ มันต้องเงียบๆ มืดๆ มีซอมบี้โผล่มาแบบไม่รู้ตัว เล่นแล้วต้องสะดุ้ง เพราะเสียงโหยหวนและความเงียบ แต่ต้องหมดไปเพราะกลายเป็นเกม สงครามย่อมๆเลย
                    ผมเห็นด้วยอย่างยิ่งเลยครับ มันไม่เหลือความรู้สึกเดิมๆของไบโอเเล้ว กลายเป็นเกมบู๊เเหลกเเจกกระสุนอย่างที่ท่านว่า เเต่ก็คงเล่นกันอยู่ดีเเน่นอน

Comment

คุณ จขกท ครับ
                      ไฟล์ 7 ผมโหลดได้อ่ะ -*-

Comment

ใครมี emu xbox 360 บ้างอยากเล่นง่ะจะแกะเกมดูปืนมัน

Comment

^
                          ^
                          ^

กรำ ขนาด อีมู PS2 ยังไม่สมบูรณ์เลยครับ

Comment

อยากเล่นตั้งแต่ หลายปีมาล่ะ

ออกแต่ละภาค นานสุด ๆ

Comment

เล่นแล้วครับภาพสวยดี มีปรับให้เล่นแบบ gear of war ด้วย หุหุ

Comment

Working...
                              X