Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถ้าใช้vga onแรมจะไม่ดูล ไช่รึเปล่าครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถ้าใช้vga onแรมจะไม่ดูล ไช่รึเปล่าครับ

ถ้าใช้vga onแรมจะไม่ดูล ไช่รึเปล่าครับ เพิ่งประกอบคับ กาดจอยังไม่มี

ไม่ใช่

Comment

ไม่เกี่ยวครับอยู่ที่บอร์ดท่านว่ามัน duel หรือsingle กับramว่ามันขนาดเท่กานรึปล่าว

Comment

เปิด cpuz หรือ everest ดูก็รู้ละ .... อย่าไปซีเรียสกับปัจจัยอื่นๆให้มันปวดหัว
        ถ้าโปรแกรมมันอ่านค่าออกมายังงัยก้อย่างนั้นแหละ

Comment

จิงเหรอ แล้วผมต้องทำไงครับ แรมgeil 1g x2 1066 บอด ma78กิกกาไบนะคับ

Comment

Dual หรือ Single ไม่เกียวกับ VGA on

Comment

ma78 มันรองรับ dual อยู่แล้ว
              ขั้นแรกก็ไม่ต้องทำอะไร โหลดโปรแกรมมาเปิดเดี๋ยวรู้เอง ....

Comment

ได้แล้วครับ ขอบคุนทุกคอมเม้นนะครับ ไบออดมันไม่ออโต้

Comment

Working...
                X