Announcement

Collapse
No announcement yet.

ซื้อเกมส์ที่ไหนถูกกว่ากันครับ+ร้านขายเกมส์

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ซื้อเกมส์ที่ไหนถูกกว่ากันครับ+ร้านขายเกมส์

ซื้อเกมส์ที่ไหนถูกกว่ากันครับ
    1.อยากรู้ว่า ส่วนลดที่ไหนถูกกว่ากัน ระหว่าง Zest กับ APT Soft
    กำลังจะซื้อ World of Warcraft มาเล่นดู ไม่ทราบว่า ส่วนลดร้านไหนเยอะกว่ากัน
    เพราะคงซื้อหลายบาทอยู่ มีร้านอื่นที่ขายถูกกว่า 2 เจ้านี้ปะครับ

2.ร้าน ไดโนเสาร์ นี่เจ๊งไปแ้ล้วหรอครับ วันก่อนไปเดินพันทิป จำไม่ได้ว่าอยู่ชั้นไหนเหมือนกัน
    แต่เดิน สแกนแล้วไม่เจอเลยแฮะ

ซื้อที่ไหนก็ถูกครับ ถ้าซื้อของแท้อะ

ตำรวจไม่จับหรอก ไม่ได้ซื้อของเถื่อนนิ ถึงจะไม่ถูก

Comment

zest ก็ดีนะ แต่ i27 บริการก็ใช้ได้ที่ MBK อ่ะครับ

Comment

Zest หายืม บัตรสมาชิก (หรือลากเจ้าของบัตร) ไปช่วยซื้อให้ได้ ลด% บ้าง ได้ง่ายกว่า

Comment

ขาประจำ i27 ชั้น4 MBK อ่ะ เป็นกันเองดี ของหายากเยอะด้วย...(ได้ Fallout 3 ของแท้มาแว้ว...อวดๆ)
          Zest สมาชิกลด 5% เอาเลขสมาชิกผมไปซื้อป่ะล่ะ PM มาละกัน...อิอิ

Comment

Working...
          X