Announcement

Collapse
No announcement yet.

Keyboard Mouse ไรสาย ดีไหมถ้าจะเล่น

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Keyboard Mouse ไรสาย ดีไหมถ้าจะเล่น

Keyboard Mouseไรสาย อยากจะถามประสบการ์ณ หน่อย ใช้ดีไหม ครับ
    อายุ ยืน ไหม ราคาแพงอยู่กลัวไม่ทน แต่อยากเล่น งับ

ตัวถูกๆอย่าไปเล่นครับ ไม่แม่น กระโดด กินถ่าน เอาเท่านี้ก่อน

Comment

- - แล้วราคาเท่าไร ถึงดี ครับ

Comment

รุ่นอื่นไม่รู้แต่ที่ใช้อยู่ microsoft desktop 4000 ได้ฟรีจากงานสัมมนา SAM ที่ เลอคองคอร์ด รัชดาใช้แจ่มดีปีกว่าไม่มีปัญหาครับ

Comment

สัญญาณมันดรอปนะคับ เท่าที่เคยฟังๆมา

Comment

Keyboard Mouseไร้สายใช้อยู่มาเกือบปีแล้ว ไม่มีปัญหาอะไร ของLogitechพันกว่าบาทเท่านั้น.เรื่องแบตเตอร์รีก็ไม่กินเท่าไร เปิด 24 ชม.(โหลดBitตลอด) ใช้ทำงานปรกติทุกวัน ตัวMouse 20-30วันเปลี่ยนแบตครั้ง ส่วนKeyboard 6เดือนแล้วเปลี่ยนไปครั้งเดียว ถ้ากลัวมากก็ซื้อแบตแบบชารค์ได้ไปเลย เพราะผมใช้แบตแบบชารค์ได้ รวมอยู่กับอุปกรณ์อืนๆจึงไม่มีปัญหาเรื่องนี้

สรุป ถ้าต้องการให้บนโต๊ะคอมดูสะอาดเรียบร้อยเป็นระเบียบ ตัดสินใจไปเลยครับ.

Comment

สัญญาณมันยังไม่ค่อยเสถียรครับ แนะนำใช้เมาส์มีสายธรรมดาดีกว่า ตอนนี้ผมคิดว่าเมาส์แบบ Infared ดีสุด

Comment

logitech mx5500 ครับ ชุดเดียวอยู่ เทพสมใจ ไม่เปลืองถ่านด้วยเพราะใช้ชาร์ตเอา ส่วนเรื่องราคา หาดูเอาละกันครับ หุหุ

Comment

logitech mx5500 คอลเฟริม

Comment

Working...
                  X