Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอถามวิธีการเคลมแรม Crucial

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอถามวิธีการเคลมแรม Crucial

คือแรมผมมันมีปัญหาใส่แล้วบูทไม่ติด

ก็เลยอยากส่งเคลม

แต่ทีนี้ก็ไม่เคยเคลม

อยากจะถามท่านที่มีประสบการณ์ว่า

ต้องทำยังไงบ้างครับ

แล้วมีวิธีการยังไงบ้างครับ

ต้องส่งไปทั้งคู่เลยรึป่าวครับ

ขอบคุณครับ

ผู้นำเข้า
    ช่วยตอบที
    ดัน

Comment

ผมเห็นมีท่านเคยบอกรายละเอียดไว้ จำ user ไม่ได้ แต่มันจะมีแบบฟอร์มประมาณนี้อ่ะ
      Attached Files

Comment

ถ้าเกิดเคลมกับตัวแทนในไทยได้มั้ยครับ

Comment

ลอง pm ไปถามท่าน cyberlek ดูครับ

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

โพสให้แล้วคับ สดๆร้อนๆ

http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=367357

Comment

ไมเจ้าของกระทู้แรมไปไวกว่าของผมครับ
                ผมซื้อก่อนตั้งนาน ฮ่าๆๆๆๆ
                งี้แหละน้ะ กินเหล้าไม่ชวน แรมเลยพัง
                เอ้าฮาๆ

Comment

ขอบคุณมากนะครับ

เด้วจะลองส่งเคลมดูครับ

รุ้สึกคุณ concerto จะมีปัญหานะครับ

55

Comment

ผมก็ใช้อยู่หวั่นๆเหมือนกันถ้ามันไปแล้วจะเอาไปเครมยังไง

Comment

Working...
                    X