Announcement

Collapse
No announcement yet.

ว่าจะอัพ spec เพิ่มเล่นเกมส์คับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ว่าจะอัพ spec เพิ่มเล่นเกมส์คับ

เครื่องผมใช้ AMD Athlon 64x2 dual core 4000+ 2.11 ghz
    Ram 896 gf6100 เมนบอร์ดไม่ทราบว่าใช้อะไรคับ ว่าจะอัพคอมเพื่อให้เล่นเกมส์ พวก assasincreed หรือ พวกเกมส์ใหม่ ๆ พอเล่นได้ปรับภาพกลาง ๆ หรือดีเลย ควรใส่ อะไรบ้างดีัคับ งบประมาณเท่าไร รบกวนผู้รู้แนะนำหน่อยคับ จะได้บอกร้านถูกคับ ว่าจะยกเคสไปเลย

ต้องดูเมนบอร์ดว่า Socket AM2 หรือพวก 939 แล้วการ์ดจอเป็น AGP หรือ PCI Express แล้วก็อยู่ว่ามีงบเท่าไหร่นะท่าน

Comment

ผมไปดูมาแล้ว คับ SOCKET AM2 940 เมนบอร์ด ECS Iris8 Ram ddr2 คับ งบประมาณก้อลองจัดมาให้ผมหน่อยนะคับ

Comment

Working...
      X