Announcement

Collapse
No announcement yet.

ปีนี้ถ้าจะเล่น G50V คุ้มไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ปีนี้ถ้าจะเล่น G50V คุ้มไหมครับ

g70 ไปเลย

Comment

G70สู้ราคาไม่ไหวครับ

Comment

งั้น G50vt-a1 ไปเลยตัวต้บแบบจากasusเลยนะครับ
        ปล.มีใครพอจะรู้ว่าส่งของแบบไม่ต้องจ่ายภาษีได้มั่งครับเพราะผมโดนไปเยอะพอสมควร

Comment

ซื้อเลยครับผมก็จะซื้ออีกสองวัน

Comment

ถ้าเป็นความต้องการและชอบมัน ซื้อเถอะครับ เงินของเรา และจะไม่เสียดายเมื่อซื้อมันมา เพราะเราอยากได้ อิอิอิ

Comment

คุ้มครับ เเต่ต้องเป็นตัวG50Vtนะ เพราะการ์ดจอ9800mGS แรงกว่าG50Vที่ใช้9700mGTเยอะอยู่
              9800มัน256bit

Comment

Originally posted by Erebus View Post
                คุ้มครับ เเต่ต้องเป็นตัวG50Vtนะ เพราะการ์ดจอ9800mGS แรงกว่าG50Vที่ใช้9700mGTเยอะอยู่
                9800มัน256bit
                ราคาเท่าไรอ่ะครับ ตัวG50Vt อ่ะครับ

กะว่าจะซื้อที่ เสรีไม่ก็ซีคอนอ่ะครับ (มีขายป่าวหว่า???)

Comment

ตอนนี้เค้าลดปีใหม่อยู่รวมค่าส่งเรียบร้อยก็ไม่เกิน 70,000=2,000 USD ครับ ว่าแต่ท่านมีตังเท่าไรอะราคาเนี่ยถือว่าคุ้มนะครับ2,000 USD

Comment

ตอนนี้เรื่องตังค์อย่าถามครับเพราะไม่มี

ขอเฉพาะรุ่นที่นำเข้าไทยมาแล้ว แป้นเป็นไทยแล้ว เท่านั้นนะครับ หรือว่า ยังไม่มีครับ ???

Comment

- -
                      Last edited by Seiris; 8 Jan 2009, 07:14:56.

Comment

ที่มีขายในไทยเป็นG50vตัว9700ครับ จอ1400*900 HDD*1
                        ราคาตามโบชัวร์69900บาท ตามพัมทิพ ฟอร์จูนมีขาย

Comment

Originally posted by Erebus View Post
                          ที่มีขายในไทยเป็นG50vตัว9700ครับ จอ1400*900 HDD*1
                          ราคาตามโบชัวร์69900บาท ตามพัมทิพ ฟอร์จูนมีขาย
                          ขอบคุณครับ

Comment

Working...
                          X