Announcement

Collapse
No announcement yet.

3D MARK กับ ATI 3850

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 3D MARK กับ ATI 3850

เกริ่นก่อนนะครับตอนนี้ผมใช้ แอธรอน 3000+ board ASUS K8N4-E แรม2G VGA 8400GS ผมลง3D MARK 03/05/06 ได้อย่างไม่มีปัญหา แต่พอผมเปลี่ยนเป็น ATI 3850 ครับ ไม่สามารถเปิดการใช้งาน3D MARK 3 เวอร์ชั่นได้เลย ลบลงใหม่ก็ไม่หาย แต่เล่นเกมส์ได้ปกติครับ ลงWINDOWใหม่(มี2ลูก) ติดตั้งdriver 3850 ก็ขึ้นอย่างนี้ครับ ตามรูป แต่เล่นได้ปกติครับ ลง3D MARK ก็เล่นไม่ได้อีกตามเคยครับ ปวดหมองมากครับช่วยทีครับ
    Attached Files

ที่เปิด3D MARK ไม่ได้ มันขึ้น SYSTEM INFO ERROR

Comment

ลงหาใน

Comment

ลงหาใน google ดูครับ

Comment

จะให้ post ถามอย่างไรครับ มันมี2ปัญหา

Comment

จากภาพ ท่านจะอัพเดท ServicePack
            แต่มันฟ้องว่า ServicePack ที่ท่านมีอยู่แล้วมันใหม่กว่าเลยอัพเดทไม่ได้อ่ะ

Comment

แล้วมันมีปัญหาไหมครับ SERVICE PACK แล้วตัวโปรแกรม 3D MARK 03,05,06 ทำไมมันใช้ไม่ได้ครับ อยาก TEST ใจจะขาดแล้วครับ ช่วยด้วยครับ

Comment

มันขึ้นฟ้องอะไรอ่ะป่ะครับ ตอนจะเข้า 3dmark เอารูปตอนนั้นมาให้ดูก็ดีน่ะ
                เผื่อท่านข้างล่างจะช่วยได้ครับ

Comment

Working...
                X