Announcement

Collapse
No announcement yet.

วงในแฉแหลก !! ไอบีเอ็มขายข้อมูล "เซลล์" ให้ไมโครซอฟท์

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

หมั่นไส้ บิล เกต ใช้วินโด้เก๊แม่มเลย 55+

หาหนังเรื่อง PIRATES OF SILICON VALLEY มาดูสิ

Comment

เหอๆ หักหลังกันอย่างนี่ เราก้อได้วินโด กอปต่อไป โดยดูดจากบิด หุหุ

Comment

โอ๊ะ... จาเกี่ยวกับเอเอ็มดีเรามั้ยเนี่ย

อินเทล กับ ไมโครซอฟ

อินเทล กับ เอเอ็มดี

Comment

บิลเกต ไม่ได้อยู่ไมโครซอฟแล้วรึเปล่า
          ผมว่า apple ตะหากที่มันชอบแทงข้างหลัง

Comment

-*- บิลเกต เป็นคนขโมย ความคิด ของ apple ไปหากินนะ
            ลองศึกษาประวัติดู !!

Comment

ที่ใช้ OS เถื่อน ไม่ใช่เพราะไม่ชอบบิลเกตครับ แต่ไม่มีตังค์

555+

Comment

ผมว่าอีกไม่นาน STI Alliance ล่มสลายแน่ๆเลย เฮ้อ เซง IBM ตัวนำแตกแถวซะเอง

Comment

Originally posted by dy009 View Post
                  ที่ใช้ OS เถื่อน ไม่ใช่เพราะไม่ชอบบิลเกตครับ แต่ไม่มีตังค์

555+
                  เหมือนกัน 55

Comment

ช่วยไม่ได้ คนโ- ย่อมเป็นเหยื่อของคนฉ---

Comment

บิลเกต เป็นทั้งเทวดาและซาตาน แต่ผมว่ามันเป็นซาตานมากกว่านะ

Comment

Working...
                      X