Announcement

Collapse
No announcement yet.

รวมพลคนใช้Asus 4830 ทีคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รวมพลคนใช้Asus 4830 ทีคับ

รวมพลคนใช้Asus 4830 ทีคับ
    มีข้อดี-เสียอย่างไร
    คุยทีคร้าฟฟ
    ของผมใช้อยู่อะร้อนอะยังไม่ได้ปรับพัดลม
    แงๆๆๆ*-*

เพิ่งถอยให้พี่สาวไปอาทิตย์ที่แล้ว ทุกอย่างโดยรวมดี ยกเว้น ตัวการ์ด มันไม่มีความเท่เอาซะเล้ย T T
    เอาเป็นว่า ซื้อมา 4000 กว่าบาท ก็ใช้งานสมราคาดีคร้าบบ ชอบๆๆๆ
    Last edited by scienceIT; 10 Jan 2009, 14:16:24.

Comment

เย็นม่ะครับ

Comment

4830 กะ 3850 อันไหนแรงกว่ากันครับ

Comment

Originally posted by lovefriend View Post
          4830 กะ 3850 อันไหนแรงกว่ากันครับ
          4830 แรงกว่าเยอะครับ แรงกว่าเจ้า Toxic ตัวเก่าผมอีกครับ

Comment

Working...
          X