Announcement

Collapse
No announcement yet.

4850 IceQ กับ eXtreme Power Plus

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 4850 IceQ กับ eXtreme Power Plus

ผมผิดเองแหล ที่แรกว่าจะเอา Real Power Pro 550w แต่ไม่ได้ฟังราคาเขาบอก 1750 จริงต้อง 3700 ได้มาตัว eXtreme Power Plus 500w จะดัน 4850 IceQ ไหวไหม ร้านบอกไหวน่ะ แต่ทีนี้จะใส่ HDD x 2 ตัว 500GB กับ 120GB พอใหม ตัวเดียวล่ะ ถ้าไฟไม่พอใช้จะเป็นอย่างไรอ่ะ เครียด
    --------------------
    ผมเอา CM590 มา ติเรื่อง การใส่ HDD ยาก นอนนั้นดีหมด แต่งานภายในไม่เรียบร้อยน่ะ CM690 น่าจะดีกว่า

อ่านแล้ว งง อ่ะ

Comment

สรุป 4850 IceQ กับ CoolerMaster eXtreame Power Plus 500w Hdd อีกสองลูกพอใหม

Comment

ถ้าไฟไม่พอจะเป็นอย่างไร ระเบิดหรือเปล่าว

Comment

Originally posted by lampofgod View Post
          ถ้าไฟไม่พอจะเป็นอย่างไร ระเบิดหรือเปล่าว
          ไม่ระเบิดคับ ผมว่าน่าจะพอนะคับ ของผมไม่เห็นมีปัญหาอะไรคับ

Comment

ได้คับ แต่ถ้าต่อ hdd สองตัวคงไม่ไหว

Comment

Working...
            X