Announcement

Collapse
No announcement yet.

ได้คะแนน 3D เท่านี้น้อยไปไหมไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ได้คะแนน 3D เท่านี้น้อยไปไหมไหมครับ

เซตที่ผมใช้ก็ AMD ยกชุดครับ เซต Black ซีรี่ครับ ได้คะแนน ตามภาพครับ ช่วยบอกทีนะครับว่าน้อยไป ปานกลาง สูง หรืออย่างไรครับ ขอบคุณครับ

สูง

Comment

รอดูผู้รู้

Comment

ประมาณนี้

Comment

สูงเเล้ว
          ของผม 8800 GT ยังได้ 10360 เองพ่อหนุ่ม
          เพราะ Phenom ทำหด

Comment

Originally posted by bunyawat View Post
            สูงเเล้ว
            ของผม 8800 GT ยังได้ 10360 เองพ่อหนุ่ม
            เพราะ Phenom ทำหด
            อย่าไปว่า phenom นาท่าน

ของเค้าก็ทำคะแนนตั้ง สี่พันสี่ นา

Comment

เข้ามาแอบดู

Comment

นี่แหละครับ AMD อิอิ

Comment

เห็นได้ชัดเลย ว่า intel แรงกว่า amd ตั้งเยอะในส่วน CPU Y Y

Comment

เห็นได้ชัดเรยว่า ผมไม่ปลื้ม E8400 3d06 = 12000-13000
                    แต่ผมชอบ 6000+cz มากก่าเยอะเรย 3d06 = 10800-11500

ไม่รุ้ทำไมคิดไปเองรึเป่าว่า 6000+ ผมใช้งานได้ลื่นกว่า เอ่...หรือมันอยุ่ที่สภาพจิตใจ

Comment

Originally posted by FLyRock View Post
                      เห็นได้ชัดเรยว่า ผมไม่ปลื้ม E8400 3d06 = 12000-13000
                      แต่ผมชอบ 6000+cz มากก่าเยอะเรย 3d06 = 10800-11500

ไม่รุ้ทำไมคิดไปเองรึเป่าว่า 6000+ ผมใช้งานได้ลื่นกว่า เอ่...หรือมันอยุ่ที่สภาพจิตใจ

Comment

Working...
                      X