Announcement

Collapse
No announcement yet.

Acer Aspire 8930G อัญมณีชิ้นใหม่มาพร้อมซีพียู 4 หัว พร้อมสเปกระดับเทพ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เอ่อ ผมว่า PC ดีกว่าไหมครับ ไม่น่าแบกเลย

Comment

Originally posted by Violent View Post
      แรงไปหรือเปล่านั้น - -'

อยากถามว่า โนตบุค ให้คนที่อยุ่เมืองนอก (อย่าง เมกา ญี่ปุ่น) หรือไปซื้อเอง สิงคโป ฮ่องกง จะถูกกว่า เยอะไหม

แล้ว ประกันไรพวกเนี้ย เสียต้องส่งกลับ? หรือยังไงหว่า เพราะเท่าที่ดูๆ ราคา ของนอก ถูกกว่าตั้งเยอะ
      ราคาไม่หนีกันครับของพวกนี้ เชื่อผม มีลูกค้าซื้อเจ้า Aspire 6920G จากสิงค์โปรมาให้ลง Windows ใหม่ ยังแพงกว่าผมเลยอ่ะครับพี่น้อง

Comment

5920 ผมนี่ 15นิ้วเอามากางทีคนทักว่าพกบ้านมารึไง

18" ก็...(- -"

เมื่อไหร่ acer จะยัดสเปคแรงลงบอดี้เล็กๆแบบ G50 มั่งนะ -*-

Comment

ขอดทดนะคร้าบที่ใช้คำหยาบแต่
          โคตรพ่อโคตรแม่หนักเลยคร้าบบบไหล่หลุดแน่ๆๆๆ

Comment

อย่างแรง อย่างหนัก ราคาก็โหด

Comment

Originally posted by superego1g View Post
              อย่างแรง อย่างหนัก ราคาก็โหด
              ไม่โหด หรอกท่าน แล้วที่ท่านใช้อยู่ไม่หนักหรอครับ แล้วราคาโหดไหมครับ นี่ราคาเปิดตัวในเมืองนอกแค่ 62000 เองนะครับพี่น้อง มานี่อาจถูกกว่าใครจะรู้

Comment

อัพเดท ราคาเครื่อง 89900 ยังไม่รวม Vat ครับ

Comment

Originally posted by vampires101 View Post
                  อัพเดท ราคาเครื่อง 89900 ยังไม่รวม Vat ครับ
                  มีขายที่ไหนครับตอนนี้

Comment

ซื้อ ธรรมดา มาแล้ว ฝากผมซื้อ 4 หัวมาใส่ ถูกกกว่ามั้ง

Comment

ตามความพอใจครับ ใครมี(เงิน) ใครอยาก(แรง) ตามสะดวกครับ 55

Comment

Originally posted by Phudit View Post
                        มีขายที่ไหนครับตอนนี้
                        ตอนนี้ที่ ฟอร์จูนมีแน่ครับ แล้วก้อห้างต่าง ๆ ของจะเข้าพรุ่งนี้ครับ

Comment

Originally posted by vampires101 View Post
                          ตอนนี้ที่ ฟอร์จูนมีแน่ครับ แล้วก้อห้างต่าง ๆ ของจะเข้าพรุ่งนี้ครับ
                          ขอบคุณครับเดี๋ยวไปส่องดูลูบๆคลำๆถูๆไถๆดูหน่อย

Comment

89900.- คับพี่น้อง

Comment

ใครก็ได้ไปจัดมาสักเครื่อง อยากเห็นฟามเเรง ^^

Comment

Originally posted by Violent View Post
                                แรงไปหรือเปล่านั้น - -'

อยากถามว่า โนตบุค ให้คนที่อยุ่เมืองนอก (อย่าง เมกา ญี่ปุ่น) หรือไปซื้อเอง สิงคโป ฮ่องกง จะถูกกว่า เยอะไหม

แล้ว ประกันไรพวกเนี้ย เสียต้องส่งกลับ? หรือยังไงหว่า เพราะเท่าที่ดูๆ ราคา ของนอก ถูกกว่าตั้งเยอะ
                                ถ้า ที่อเมริกา อาจถูกกว่าครับ

แต่ สิงคโปร์ แพงกว่าอีกครับ อันนี้เคยไปเดินดูมานึกว่าจะถูกกว่า

Comment

Working...
                                X