Announcement

Collapse
No announcement yet.

เกี่ยวกับ ASUS F80S-4P108 ครับช่วยที่

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เกี่ยวกับ ASUS F80S-4P108 ครับช่วยที่

การปรับค่าแสงสว่างของจออ่ะครับ

มันมืดๆยังไงไม่รู้อ่ะครับ ผมปิด Power 4 Gear ไปแล้ว

มันก็ยังมืดอยู่อ่ะครับ ต้องไปปรับที่ไหนอ่ะครับ

ช่วยที่น่ะครับ โน๊ตบุ๊ค เครื่องแรกอ่ะ

ขอบคุณน่ะครับ สำหรับทุกคำตอบ ^^

Originally posted by TheHanGz View Post
    การปรับค่าแสงสว่างของจออ่ะครับ

มันมืดๆยังไงไม่รู้อ่ะครับ ผมปิด Power 4 Gear ไปแล้ว

มันก็ยังมืดอยู่อ่ะครับ ต้องไปปรับที่ไหนอ่ะครับ

ช่วยที่น่ะครับ โน๊ตบุ๊ค เครื่องแรกอ่ะ

ขอบคุณน่ะครับ สำหรับทุกคำตอบ ^^
    ปรับตรงการด์จอatiอ่ะ โลโก้ati

Comment

Working...
    X