Announcement

Collapse
No announcement yet.

เสียงแต๊กๆ ของบอร์ด asus P5K-SE/Epu

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เสียงแต๊กๆ ของบอร์ด asus P5K-SE/Epu

คือมันจะมี เสียง แต๊กๆ แป๊กๆ ทุก 7-8 วิ ตลอดเวลาอ่ะคับ เสียงเหมือนเวลา เราเข้าเวปหรือเสียง อินเตอร์เนตกำลังโหลดหน้าเวปครั้งแรกอ่ะ ใครเป็นบ้างครับสำหรับบอร์ดตัวนี้ บอกวิธีปิดให้ผมหน่อย คือมันน่ารำคานอ่ะคับเวลาดูหนังหรือฟังเพลง

ลองฟังดีๆมาจาก HDD หรือเปล่าครับ

Comment

เสียงมันออกจากลำโพงเลยอ่ะคับพี่ คือจะเป็นตอนหลังจากลงไดร์ฟเวอร์เมนบอร์ดอ่ะคับ เสียงเดียวกับเวลาเราคลิกลิงค์ บนเวป อย่างนั้นเลยอ่ะคับ

Comment

ไม่มีใครเป็นแบบผมเลยหรอเนี่ย T-T แก้ไม่เปงอ่า แต๊ก ทั้งวัน -*-

Comment

วาย ราส

Comment

คือยังไงอ่าคับ คนใช้บอร์ดรุ่นเดียวกับผม ไม่มีใครเป็นมั่งหรอครับ

Comment

ปิดเสียงที่วินโด้วเลยครับถ้ารำคาญ

ไปตามภาพอะครับแล้วลองไล่ ๆ ดูว่าเสียงไหน แล้วก้ปิดมันโลด

Last edited by monkeypond; 19 Jan 2009, 17:33:59.

Comment

วาวล์ มันเขกมั้ง ต้องไปตั้งวาวล์อ่ะ...

Comment

Working...
                X