Announcement

Collapse
No announcement yet.

เกี๋ยวกับการเก็บ log ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เกี๋ยวกับการเก็บ log ครับ

ไม่มีไรมากครับ แค่อยากรู้ว่า win 2003 สามารถเว็บlog ตาพรบ.กฏหมายได้ไหมครับแล้วต้องทำไงบ้างครับ ขอบคุณครับ

fyo

Comment

ไม่มีใครตอบเลยอ่ะ

Comment

เก็บได้นะครับ แต่ต้องลงโปรแกรมเพิ่ม

Comment

Originally posted by zenki View Post
          เก็บได้นะครับ แต่ต้องลงโปรแกรมเพิ่ม
          ต้องใช้โปรแกรมอะไรครับบอกทีครับท่าน

Comment

ลองหาดูในเว็บบิท นะ น่าจะมี ที่เห็นมาน่าจะเป็น ISA Server2003 รึป่าวไม่แน่ใจนะ

Comment

Originally posted by zenki View Post
              ลองหาดูในเว็บบิท นะ น่าจะมี ที่เห็นมาน่าจะเป็น ISA Server2003 รึป่าวไม่แน่ใจนะ
              มีโปรแกรมเดี๋ยวหรอครับท่าน

Comment

คาดว่า มันน่าจะเป็น add-on ที่มากับตัว os นะ ลอง ค้นหา คำว่า authen for win2003 แล้วก็ ประยุกต์เอา นะครับ หรือ win2003 for log file ตามนี้นะครับ ถ้าเปงลีนุกซ์พอจะ ช่วยได้มากกว่านี้อยู่ครับ

Comment

Working...
                X