Announcement

Collapse
No announcement yet.

amd 6000+ asus m2n68-am

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• amd 6000+ asus m2n68-am

สมาชิกใหม่รบกวน ขอถามปํญหาผู้รู้หน่อยว่า
    CPU amd 6000+
    MB m2n68-am
    VGA 8600gt 512MB
    RAM 2GB
    ทำไมเล่นเกมส์ need for speed undercover
    แล้วมีอาการ เล่นได้ประมาณ 5-10 นาทีก็จะกระตุก แต่ถ้าออกแล้วเข้าใหม่ ก็จะเล่นได้ 5-10นาีทีก็กระตุกอีก
    จะเป็นกับเกมส์ Prince.of.Persia ด้วย
    ส่วน Dead.Space เล่นได้นาน แต่ถ้าช่วงไหนที่ศัตรูออกมาก็กระตุกอีกจนต้องออกจากเกมส์ ถึงหน้าเมนูของเกมส์เข้าใหม่ก็เล่นได้ปกติ
    ไม่เข้าใจ เป็นที่ Hardware รึป่าว
    ช่วยแนะนำด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

เช็คความร้อน

Comment

VGAของอะไรคับ

Comment

ลองดูความร้อน cpu 64 mb 55นี้ร้อนไปมั๊ยครับ

Comment

Working...
        X