Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนทีครับ การเซ็ต pcsx2 เพื่อเล่นเกมส์ FF XII

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนทีครับ การเซ็ต pcsx2 เพื่อเล่นเกมส์ FF XII

อยากถามผู้รู้เรื่อง การเซ็ต pcsx2 เพื่อเล่นเกมส์ FF XII ครับผมหามาหลายเวปแล้วเขาบอกเล่นได้ 100 % ครับแต่ผมเซ็ตยังไงก็มีปัญหาทุกทีครับ ใช้ pcsx2 0.9.5 ครับอยากทราบว่าควรใช้ bios ตัวไหนดี เซ็ตกราฟฟิกยังไง เซ็ตเสียงยังไงให้แจ่มครับ อยากเล่นมากครับแต่ไม่อยากซื้อ ps2
    ขอบคุณมากครับ

ขอด้วยคนครับ วิธีเซ็ททุกอย่าง และ Bios

พอดี PS2 เจ๊ง หัวอ่านไหม้อ่ะครับ เปลี่ยนมารอบนึงแล้ว

ไม่อยากเปลี่ยนแล้วครับ เครื่องหนาหัวมันแพงครับ 2XXX บาทแน่ะ TTwTT

Comment

Originally posted by -#>RayEarth<#- View Post
      ขอด้วยคนครับ วิธีเซ็ททุกอย่าง และ Bios

พอดี PS2 เจ๊ง หัวอ่านไหม้อ่ะครับ เปลี่ยนมารอบนึงแล้ว

ไม่อยากเปลี่ยนแล้วครับ เครื่องหนาหัวมันแพงครับ 2XXX บาทแน่ะ TTwTT
      นู๋กินี่เลย ได้ชัวร์
      http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=313368

Comment

THX ครับแต่มีอันอื่นมั้ยอะมันยังกระตุกอยุ๋อะ

Comment

Working...
        X