Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่องอุณหภูมิ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่องอุณหภูมิ

การ์ดจอกับ cpu ผมชอบโหลดบิทครับเวลาโหลดก็ปิดหน้าจอ แล้วซ๊พียูกับการ์ดจอจะร้อนสูงขึ้นเรื่อยๆเปล่าครับ

มันก็ร้อนเท่าเดิมนั่นหละครับ

Comment

Originally posted by coolzaza View Post
      มันก็ร้อนเท่าเดิมนั่นหละครับ
      นั่นน่ะสิ

ปิดจอ จอก็เย็นสิครับ

Comment

Originally posted by bird0852 View Post
        การ์ดจอกับ cpu ผมชอบโหลดบิทครับเวลาโหลดก็ปิดหน้าจอ แล้วซ๊พียูกับการ์ดจอจะร้อนสูงขึ้นเรื่อยๆเปล่าครับ
        เท่าเดิมแต่ประหยัดไฟดี

Comment

Working...
        X