Announcement

Collapse
No announcement yet.

-= เมื่อMAC มีคู่แข่งทางสรีระศาสตร์ ตัวใหม่ =-

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• -= เมื่อMAC มีคู่แข่งทางสรีระศาสตร์ ตัวใหม่ =-

เป็น netbook ของ msi ครับ ! netbook ที่น้ำหนักแค่ 1.3 โล และ จอ 13.4 นิ้ว ใหญ่วก่า mac air อีกแฮะ แต่ความเร็วเท่าเดิมครับ ถึงแม้จะมี portต่าง ๆ ยื่นออกมาให้เห็น ไม่ซ่อนเหมือน mac air แต่ก็มีportมากกว่า mac air น่ะ

คราวนี้ถ้า msi ตัวนี้สามารถลง OSX ได้อีก คงได้เห็นอะไรสนุก ๆ ในปีวิกฤตเศรษฐกิจปีนี้อย่างแน่นอนครับ

ดูเต็ม ๆ ได้ที่ http://www.plandihome.com/forum/inde....msg384#msg384

ผมได้ข่าวมาจาก trendypda ครับ

ดูเรียว สวย! มากครับ

Comment

เรียวสวยนี่ โน๊ตบุ๊คหรือ ขาฟรีเซ็นเตอร์ครับ อิอิ

Comment

สินค้า ทั้ง สอง ชิ้น สวย มากๆ เลย

Comment

สวยครับ (?)

Comment

เครื่องเล่นเอ็มพีสามกลายเป็นแกดเจ็ดที่ขาดไม่ได้ของคนมีฐานะเริ่มที่ไอพ็อด > ตอนนี้มีทุกยี่ห้อ
            มือถือจอสัมผัสเริ่มเป็นที่นิยมทุกขาเมาท์ที่ไอโฟน > ตอนนี้เต็มตลาด
            ซับโน้ตบุ้คบางเฉียบเริ่มเป็นข่าวที่แมคบุ๊คแอร์ > เจ้าอื่นเริ่มทำตาม

ผู้ใช้ > รู้สึกดีที่ได้ใช้อะไรที่เป็น 'ต้นแบบ'

Comment

ชอบครับขาวดี

Comment

Originally posted by exFictitiouZ View Post
                เครื่องเล่นเอ็มพีสามกลายเป็นแกดเจ็ดที่ขาดไม่ได้ของคนมีฐานะเริ่มที่ไอพ็อด > ตอนนี้มีทุกยี่ห้อ
                มือถือจอสัมผัสเริ่มเป็นที่นิยมทุกขาเมาท์ที่ไอโฟน > ตอนนี้เต็มตลาด
                ซับโน้ตบุ้คบางเฉียบเริ่มเป็นข่าวที่แมคบุ๊คแอร์ > เจ้าอื่นเริ่มทำตาม

ผู้ใช้ > รู้สึกดีที่ได้ใช้อะไรที่เป็น 'ต้นแบบ'
                ถะะะะถูกต้องนะคร้าบบบบบ

คนมีตังก็คงอยากใช้ของต้นแบบทุกคนเพราะมันให้ฟิลลิ่งที่ดีกว่าแน่นอน

ส่วนคนไม่ค่อยมีหรืออาจจะมีแต่เสียดายตังแต่อยากเนียนก็ของเลียนแบบกันไป

แต่สุดท้ายแล้วก็ขอให้พอใจในสิ่งที่ตัวเองมีอยู่ก็พอครับ แล้วมันจะสุขใจสบายกระเป๋าของทุกๆคน

ปล.รูปสุดท้าย(ขา)สวยมากครับ

Comment

สวยดีครับแต่ชอบ MacBook Nano มากกว่าคิคิ

Comment

เรียวสวยจริงๆ 55

Comment

ขาวสวยสเป็กเลย ^_^ รอดูตัวจริง

Comment

เหมือน MacBook Air เลยท่าน

Comment

ขาน่าสอยมาก เฮ้ย! ราคา อิอิ

Comment

น่าสนใจสำหรับคนที่ซื้อของที่ประสิทธิภาพเหมาะสมกับราคาอย่างผม อยากได้ของแท้แต่ไม่รู้เอามาทำไรถึงจะคุ้มกับค่าตัวของเธอ

Comment

ถ้า
                              - ราคาเหมาะสม
                              - ลง osx86 ได้ครบ
                              มีสอยแน่ครับ

Comment

Working...
                              X