Announcement

Collapse
No announcement yet.

เอา Silen Cat 120mm ติด Ultra 120 Extreme คุณคิดว่าเป็นไงครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เอา Silen Cat 120mm ติด Ultra 120 Extreme คุณคิดว่าเป็นไงครับ

ตามนั้นเลยครับ หรือท่านใดมีดีกว่านี้ช่วยหน่อยนะครับ

เข้ากันได้ดีอยู่แล้ว

Comment

ผมว่าเอาแค่พอพัดลมหมุน มันก็เย็นแล้วล่ะครับ กับซิ้งตัวนี้

พัดลมเดลต้า 4000rpm 150CFM ที่ผมซื้อมาวันนี้เอามาใส่แล้วเมียด่า บอกว่าเสียงดัง ดูทีวีไม่รู้เรื่อง

ผมเลยต้องแงะพัดลม90มมจากซิ้งเดิมอินเทลเอาไปแขวนไว้กับ 120ex สักแต่ว่าให้มีลมเป่าแค่นั้น ผลออกมาก็ตามรูปเลยครับ

Comment

Working...
      X