Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถ้าซื้อการ์ดจอที่ต้องต่อไฟเพิ่ม...

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถ้าซื้อการ์ดจอที่ต้องต่อไฟเพิ่ม...

จากหัวข้อ ถ้าผมซื้อการ์ดจอที่ต้องต่อไฟเพิ่มจาก เพาเวอร์ซัพพลาย ไม่ทราบว่าหัวเสียบไฟเพิ่ม จะแถมมากับการ์ดในเซ็ตอยู่แล้ว
    หรือมีพร้อมกับเพาเวอร์ซัพพลายเพราะผมจะต้องซื้อเพาเวอร์ใหม่
    เนื่องจากเพาเวอร์ตัวติดเคสของผมดูแล้วไม่มีหัวเสียบที่เข้ากับการ์ดได้เลยครับ ถ้าซื้อเพาเวอร์มาใหม่ต้องเลือกรุ่นที่หัวเสียบการ์ดเฉพาะด้วยใช่ไหมครับ

พาวเวอร์หลายๆรุ่นก็มีให้ (ตามระดับWatt) และ การ์ดจอหลายๆรุ่นก็แถมหัวแปลงมาให้

Comment

ต้องดูก่อนซื้อ (ก่อนจ่ายตัง)

Comment

ผมก็ไม่เคยใช้กาดจอที่ต่อไฟเพิ่มเลย
        แต่คิดว่ามันจะมีแถมมาให้ในกล่องแหละครับ เป้นหัวแปลงสายไฟหัว4รู(ที่ต่อกับพัดลมอะ)แปลงเป้นหัวต่อไฟกับ VGA

Comment

ขอบคุณครับ เคลียร์ทันใด

Comment

Working...
          X