Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถ้ามี E8400 ซื้อบอดอะไรคุ้มสุดอะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถ้ามี E8400 ซื้อบอดอะไรคุ้มสุดอะครับ

ขอแบบไม่ OC (ใช้งานเล่นเกมปกติ)

และแบบ OC

ปล. แนะนำทีครับ ไม่ต้องแพงเวอร์นะครับ ยังเรียนอยุ่เรย ไม่มีตังซ์้อแพง - -

งบประมาณ ??

ที่นิยมๆก็เป็น

EP31-DS3L ---> 2200 - 2300 (ฮิตติดลมตลอดกาล หุหุ)

EP45-UD3R ---> 4200 - 4300 (กำลังนิยมสำหรับขา OC เพราะบัสไกลในราคาไม่แพง)

Comment

Originally posted by AmaKatsu View Post
      งบประมาณ ??

ที่นิยมๆก็เป็น

EP31-DS3L ---> 2200 - 2300 (ฮิตติดลมตลอดกาล หุหุ)

EP45-UD3R ---> 4200 - 4300 (กำลังนิยมสำหรับขา OC เพราะบัสไกลในราคาไม่แพง)
      5พันอะครับ ถ้าสู้ๆก้อ6พอไหว

Comment

ไม่ OC บอร์ดละ 1500 ก็พอแล้วตังไปลงการ์ดจอหนักๆ

ถ้า OC มีงบ 6000 ก็ไป DFI ชิพ P45 เลย

Comment

งบ 6000 นี่ก็คงจะเอาไปทรมาน CPU น่าดู สงสัยจะเป็นสาย Str

Comment

งบเยอะ
            Asus P5Q Deluxe อะ
            หรือ Asus P5Q E

Comment

Originally posted by RunN18 View Post
              5พันอะครับ ถ้าสู้ๆก้อ6พอไหว
              สำหรับท่าน run จัด dk p45 ไปคับ
              เอาไปเล่น grid จะได้เป็น dk

Comment

เผื่อใจไว้ OC บ้างก็ดีครับ.. นิดๆ หน่อยๆ ก็เพิ่มประสิทธิภาพของ CPU ได้เป็นพันๆ บาท

Comment

dfi p45

Comment

Originally posted by hugnoi View Post
                    สำหรับท่าน run จัด dk p45 ไปคับ
                    เอาไปเล่น grid จะได้เป็น dk
                    555 เตรียมเอามารอ รอ Drit2 แล้วเจอกันครับ อิอิ ลบ Grid ไปแล้วเล่นเบื่อ - -(เบื่อเพราะ ดิฟไม่ได้ถึง5-6ล้านสักที ขนาดเล่นมานาน - -)

Comment

มี MSi P45D3 อยุ่สนมะครับ แต่ต้องใช้ แรม DDR 3 นะครับ คล๊อคมันส์พอตัวเลยล่ะ 4500 อิอิ

Comment

Working...
                      X